Chukua Ipad3 kwa Tsh 650,000/- tu

Chukua Ipad3 kwa Tsh 650,000/- tu

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Posts
2,896
Reaction score
1,214
JamAn mzigo upo bongo jichukulie ipad 16GB kwa bei ya kutupwa kabsa,aleko interested tuwasiliane PM..
Updates

Mzigo umetoka jana usku,shukran kwa wakal wa windowshopn


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
JamAn mzigo upo bongo jichukulie ipad 16GB kwa bei ya kutupwa kabsa,aleko interested tuwasiliane PM..


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu

Uwanja huu tupia specification, bei, simu namba yako, na mapicha yake, useme ni brand new, used, original, mchina au vyovyote vile ndo kitaeleweka. Karibu
 
JamAn mzigo upo bongo jichukulie ipad 16GB kwa bei ya kutupwa kabsa,aleko interested tuwasiliane PM..


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu

Tuone japo picha tafadhali!!
 
Kiboko umetangaza biashara kisha umeingia mitini. Fanyia kazi alichoshauri Jerhy.
 
Last edited by a moderator:
Tuone japo picha tafadhali!!

Mnunuaji akiambiwa ipad3 anaijua tayar lakin hii mijitu kma ww inayoomba picha haina hata mia ya kukwangulia vocha


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
ImageUploadedByJamiiForums1406696327.031219.jpg
Kwa wanunuz bt most of raia huku hupenda kuomba picha na spec huku wakijua mifukon mwao wapo hovyoo.....acheni tabia hyo


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
Acha kashfa wewe! wewe umeishiwa halafu unaleta nyodo acha hizo!

Kama ndo unawaza mttu kuuza kitu ameishiwa basi una umaskin wa fikra,kuna watu huwa hatumilik ktu zaid ya mwaka mmoja,nauza hyo nachukua ipad4,kama haupo ktk ulmwengu huu huwez elewa n kip nnamaanisha,kojoa ukalale mvua inanyesha dar huko mkoan ulpo vip mavuno yanaendelea?


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
Kama ndo unawaza mttu kuuza kitu ameishiwa basi una umaskin wa fikra,kuna watu huwa hatumilik ktu zaid ya mwaka mmoja,nauza hyo nachukua ipad4,kama haupo ktk ulmwengu huu huwez elewa n kip nnamaanisha,kojoa ukalale mvua inanyesha dar huko mkoan ulpo vip mavuno yanaendelea?


Sent from my iPhone using JamiiForums.uuuu

hahahaa, imebidi nicheke tu maana muuzaji mkali kweli huyu! btw, ukitaka kunnua nyingine si unamgawia mdogo wako tu hiyo! mi mpitaji tu, sina hata senti hapa mfukoni usinirushie mawe!
 
Mnunuaji akiambiwa ipad3 anaijua tayar lakin hii mijitu kma ww inayoomba picha haina hata mia ya kukwangulia vocha


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu

Nimekutana na watu mbumbumbu na wavivu wa kufikiri ila we umepitiliza, Kuijua co tatizo ila hali yake ionekane, inaelekea ndo mara ya kwanza kuwa na hyo Ipad unaulizwa kistaarabu unaleta Dharau, au unadhani kua na hiyo Ipad 3 ndo umewin maisha......jifunze ustaarabu!!!
 
Kama ndo unawaza mttu kuuza kitu ameishiwa basi una umaskin wa fikra,kuna watu huwa hatumilik ktu zaid ya mwaka mmoja,nauza hyo nachukua ipad4,kama haupo ktk ulmwengu huu huwez elewa n kip nnamaanisha,kojoa ukalale mvua inanyesha dar huko mkoan ulpo vip mavuno yanaendelea?


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu

Ha ha ha kweli we Kiboko any way,,,Biashara njema mkuu mi napita tu huko kwenye 3 nilishapita!
Good luck


Sent from my iPad Air using JamiiForums mobile app
 
Last edited by a moderator:
Jamaa linafanya biashara ila lina nyodo za kike kweli kweli
 
Kama ndo unawaza mttu kuuza kitu ameishiwa basi una umaskin wa fikra,kuna watu huwa hatumilik ktu zaid ya mwaka mmoja,nauza hyo nachukua ipad4,kama haupo ktk ulmwengu huu huwez elewa n kip nnamaanisha,kojoa ukalale mvua inanyesha dar huko mkoan ulpo vip mavuno yanaendelea?


Sent from my iPhone using JamiiForums.uuuu

Mihasira yote hii utakuwa umeikwapua mahali sasa unatafuta mtu umuuzie ili uweze kupata mlo wa siku mbili tatu na ndo maana utaki kuweka picha na specs, umpati mtu kibaka wewe! kama una mziki wa kub adili vitu kila mwaka uwezi leta hapa kuuza ungemwachia mwanafunzi anayekaa mtaani kwenu. Sisi ndo tunafanya hivyo!
 
Spermatozoa hiyo pad unaiuza kwa siri, mbona hamuweki wazi bidhaa zenu y?
 
Nimekutana na watu mbumbumbu na wavivu wa kufikiri ila we umepitiliza, Kuijua co tatizo ila hali yake ionekane, inaelekea ndo mara ya kwanza kuwa na hyo Ipad unaulizwa kistaarabu unaleta Dharau, au unadhani kua na hiyo Ipad 3 ndo umewin maisha......jifunze ustaarabu!!!

Mbumbumbu bibi ako kizaa mama yako


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
Nna ipad 3 pia... Check me in 0715490570.
samahani kiboko kwa kuparamia sledi yako.

Usiogope mkuuu dunia yetu sote mie nawadiss hawa kuku wa jf wanaojifanya wajuaji kumbe hata huawei hawana.


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 
Acha kashfa wewe! wewe umeishiwa halafu unaleta nyodo acha hizo!

Bibi ako ndo kaishiwa kjnaaa


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨uuuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom