Chuki dhidi ya wachaga zimefikia pabaya sana. Wenye husda, wapi mmedhulumiwa?


Status
Not open for further replies.
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
4,987
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
4,987 2,000
Wachaga mmezidi. Mwenye chuki na nyie ni nani ? Kupenda kujisifu tu. Umaarufu wa wizi na umalaya
cheki haka kajitu,waliiba? mbona usiwapeleke kortini?
tungekuwa Malaya Kilimanjaro ingekuwa mkoa wa 2 tz wananchi wake kuwa na gdp kubwa pmj na makaz Bora baada ya dar?
tungekuwa mkoa wa 1 tz kuwa na shule nyingi za secondary pmj na miundombn toshelezi?
mpuuzi sana wewe, maendeleo yetu yanatokana na juhudi zetu na kuthamini kwetu,wewe endelea kucheza baikoko hapo ikwiriri utegemee kama utafanikiwa
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
4,987
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
4,987 2,000
Wachaga mmezidi. Mwenye chuki na nyie ni nani ? Kupenda kujisifu tu. Umaarufu wa wizi na umalaya
cheki haka kajitu,waliiba? mbona usiwapeleke kortini?
tungekuwa Malaya Kilimanjaro ingekuwa mkoa wa 2 tz wananchi wake kuwa na gdp kubwa pmj na makaz Bora baada ya dar?
tungekuwa mkoa wa 1 tz kuwa na shule nyingi za secondary pmj na miundombn toshelezi?
mpuuzi sana wewe, maendeleo yetu yanatokana na juhudi zetu na kuthamini kwetu,wewe endelea kucheza baikoko hapo ikwiriri utegemee kama utafanikiwa
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
4,987
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
4,987 2,000
Sana tena hili kabila lilihujumu hadi harakati za Mwalimu na Tanu katika kutafuta uhuru hawaatu ni wa kuwa nao makini sana
vijitu maskini bhana Vina wivu sana kwa watu wenye mafanikio
hujui kuwa watu wa Kilimandjaro akina mzee mbowe ndio walimpa mwl nauli ya ndege kwenda un kudai Uhuru?
hujui kuwa watawala wasomi wa kijadi wa uchagani kina mangi mareale ndio walimsaidia nyerere?
tatizo la kutokuwa na kumbukumbu no shida
tutaendelea kupaa kielimu na kiuchumi hadi kiama hii ndio jadi yetu kula limau
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
4,987
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
4,987 2,000
Sana tena hili kabila lilihujumu hadi harakati za Mwalimu na Tanu katika kutafuta uhuru hawaatu ni wa kuwa nao makini sana
vijitu maskini bhana Vina wivu sana kwa watu wenye mafanikio
hujui kuwa watu wa Kilimanjaro akina mzee aikael mbowe ndio walimpa mwl nauli ya ndege kwenda un kudai Uhuru?
hujui kuwa watawala wasomi wa kijadi wa uchagani kina mangi mareale ndio walimsaidia nyerere?
tatizo la kutokuwa na kumbukumbu no shida
tutaendelea kupaa kielimu na kiuchumi hadi kiama hii ndio jadi yetu kula limau
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
4,987
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
4,987 2,000
machagga ni madhulmati , matapeli warushi na wezi hilo liko wazi Kati ya machagga kumi tisav ni taabia hizo

Sent using Jamii Forums mobile app
na bado pasukaaaaa
sisi tunathamini mkoa wetu na hatubagui kazi iwe ni elimu,au biashara ndio Siri ya mafanikio
ndio maana Kilimanjaro ni ulaya ndogo ya tz
elimu na uchumi ndio nguzo yetu
mchaga akikosa fursa kwenye elimu atahamia kwenye biashara hawez kukubali vyote vimpite ndio maana kila siku Mungu anatubariki chuki zenu hazituathiri chochote poleni
 
Bitcoinbase

Bitcoinbase

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2016
Messages
239
Points
250
Age
32
Bitcoinbase

Bitcoinbase

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2016
239 250
umesahau kipato chao kikubwa kinatokana na UJAMBAZI??? Tatizo letu watanzania tunapenda kusifia matokeo kuliko kuangalia chanzo. No wonder hata wazungu wa unga tunawajua na kuwanyenyekea kutokana na fedha zao huku tukilalamika uteja wa watoto wetu. Ni kweli na ni dhahiri kabisa, sifa zote za kishenzi( ujambazi,ufisadi,upendeleo,ukabila, dhulma na kupenda madaraka kulikopitiliza) ni sifa za hawa watu. Nawapa tano WANGONI, they are the best in this
Ukweli ni kwamba wachagga wanaukabila tunao makazini huku,, kila kitu kizuri wanapeana wao tu katika idara Aidha kusafiri, semina .nk
Walai nawachukia Sana,, one day Nije nishike Wizara watajuta labda nisiwe mm

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
10,343
Points
2,000
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
10,343 2,000
Ukweli ni kwamba wachagga wanaukabila tunao makazini huku,, kila kitu kizuri wanapeana wao tu katika idara Aidha kusafiri, semina .nk
Walai nawachukia Sana,, one day Nije nishike Wizara watajuta labda nisiwe mm

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahaha dah Mkuu unapovu jingi sana mdomoni,jifute. Mtu kama wewe huwezi kushika hiyo Idara utaishia kuwa mfagiaji Maisha yako yote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmakonde Waleo

Mmakonde Waleo

Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
78
Points
95
Mmakonde Waleo

Mmakonde Waleo

Member
Joined Dec 31, 2018
78 95
vijitu maskini bhana Vina wivu sana kwa watu wenye mafanikio
hujui kuwa watu wa Kilimandjaro akina mzee mbowe ndio walimpa mwl nauli ya ndege kwenda un kudai Uhuru?
hujui kuwa watawala wasomi wa kijadi wa uchagani kina mangi mareale ndio walimsaidia nyerere?
tatizo la kutokuwa na kumbukumbu no shida
tutaendelea kupaa kielimu na kiuchumi hadi kiama hii ndio jadi yetu kula limau
Unajua maana ya mafanikio? Unaelewa maana ya kupaa kiuchumi?
Acha ubinafsi maendeleo hayana kabila kila kabila kila sehemu kuna madon wake ulivyo boya unadhani watu kama Mo Dewji Bakhresa Manji ni wachaga
Nimegundua uwezo wako wa kufikiri ni mdogo so kubishana na wewe ni kupoteza muda
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,285,062
Members 494,437
Posts 30,848,616
Top