Christmas (x mass)

Playboy

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
1,166
2,000
Naombeni kujua kwanini Christmas hufupishwa kama x mass..nataka kujua "x" inasimama badala ya nn na "mass"inasimama badala ya nn
 

Comi

JF-Expert Member
Oct 2, 2011
3,329
1,500
Christmass ni maneno mawili yaliyounganishwa ili kupata neno moja nayo ni christ inayotokana na christ pamoja na mass ambayo ni ibada. Waliamua kuita christmass sababu hiyo ni siku ambayo ni maadhimisho ya kuzaliwa kwa Yesu. Ila xmass ni neno lililoanzishwa kwa wapinga Kristu kwa mgongo wa kifupisho ikiwa na maana x ni herufi ambayo inatumika kukataa kitu fulani. Mfano nyumba ikiwekwa x maana yake haitakiwi hapo na kama ni mfatiliaji utakuta kwa sasa kuna mada mbalimbali zinzohusu uhalali wa sikukuu ya Noeli.
 

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Aug 17, 2011
35,619
2,000
Christmass ni maneno mawili yaliyounganishwa ili kupata neno moja nayo ni christ inayotokana na christ pamoja na mass ambayo ni ibada. Waliamua kuita christmass sababu hiyo ni siku ambayo ni maadhimisho ya kuzaliwa kwa Yesu. Ila xmass ni neno lililoanzishwa kwa wapinga Kristu kwa mgongo wa kifupisho ikiwa na maana x ni herufi ambayo inatumika kukataa kitu fulani. Mfano nyumba ikiwekwa x maana yake haitakiwi hapo na kama ni mfatiliaji utakuta kwa sasa kuna mada mbalimbali zinzohusu uhalali wa sikukuu ya Noeli.

Stupid kabisa wewe......Kama hujui maana si bora ukae kimya...Kwanini unakuwa confidence na vitu vya uongo......

X ni kifupi cha neno la Kigiriki "Chi".....Lenye maana ya Christ.... Neno hili limetumika karne na karne....Pia hutumika kutamka manemo mengine kama Xstian.....Christian......

Kama hujui maana ni bora kukaa kimya kulikoni kuonesha umbumbumbu wako...
 

Mandown

JF-Expert Member
Apr 8, 2012
1,669
1,500
Stupid kabisa wewe......Kama hujuiaana si bora ukae kimya...Kwanini unakuwa confidence na vitu vya uongo......

X ni kifupi cha neno la Kigiriki "Chi".....Lenye maana ya Christ.... Neno hili limetumika karne na karne....Pia hutumika kutamka manemo mengine kama Xstian.....Christian......

Kama hujui maana ni bora kukaa kimya kulikoni kuonesha umbumbumbu wako...

Stupid! Ni siku watu wanafanya ngono kwa wingi " doing X in Mass"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom