Chrismass hata mvua hakuna mmh!

njeeseka

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
1,322
2,000
Tulizoea kuona mvua ktk sikukuu za chrismss hata manyunyu tu, ila safari hii mmh..........
 

OME123

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
1,434
2,000
Tusubirie tarehe moja ,hapo ndo mvua inakuwa lazima.ikipita wola tujue ni janga
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,823
2,000
Wakati wa kukatwa miti ya kutengenezea mkaa au pori kuvunwa mbao,kuni watu wanachekelea,mvua zikiadimika malalamiko mengi yanawatoka
 

njeeseka

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
1,322
2,000
Ha ha haa mvua had tarehe moja!? Mmmh si itakuwa karibu na tarehe ada za watoto....
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
34,620
2,000
Ni mabadiliko ya hali ya hewa, mwaka jana kulikuwa na mvua nyingi sana lakini 2014 hazikuwa nyingi.
 

njeeseka

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
1,322
2,000
Hawa wataalam wenye vilinge siku hizi hawana ishu enzi hizo....chrissmass tamu kweli ukinyeshewa mvua...siku hizi hata wao hawajui tunakoelekea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom