Chopa ya cuf inafanya fujo uwanjan kwa cdm

Njowepo

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
9,473
2,000
Jamaa hawa wana matatizo kwani hawaijui ramani?
Kule kwetu lyamba lya mfipa ingepotelea hewani
 

Shine

JF-Expert Member
Feb 5, 2011
11,491
2,000
Mwametumwa na ccm ili wakiwapiga watafute kisingisio cha kuwakamata tena. Hongera wana cdm wa igunga kwa uvumilivu na kuendeleza amani
 

chiborie

JF-Expert Member
Sep 24, 2011
491
500
Mwametumwa na ccm ili wakiwapiga watafute kisingisio cha kuwakamata tena. Hongera wana cdm wa igunga kwa uvumilivu na kuendeleza amani
Ndugu yangu, kaa ukijua kua kwa mazingira ya hapa kwetu na hata barani kwa ujumla, fujo huletwa na vyama tawala kwa kutokubali kushindwa! mfano, Zambia kama chama tawala kisingekubali matokeo, damu ingemwagika!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom