big soap
JF-Expert Member
- Feb 22, 2020
- 242
- 323
....watu walifurah sana, kunywa na kujikadilia misosi, kashere ako ako ka pongezi baads ya kumaliza level flani za masomo ikawa imeishia hapo.
miungoni mwa wauzuliaji kulikuwa na dada mmoja wa mtaani jina akili (jina halisi kapuni) aliniweka kichwani mda sana, ila siku ile alionheza midadi yake ya kunipenda (nilikuja kujua baadae)
straight akafika home na kuongea na wanafamilia kuwa ananipenda na ajai kuongea na mimi na atafurah sana kama nitamuoa ( hapo hayupo akili mwangu japo nina mengi ila nilishakataa wa mtaa mmoja, nahisi alikuwa na abc zangu kuusu kutojiusisha na mapenzi na maendeleo yangu binafsi)
baada ya maongezi na familia wazo kuu walimpa namba yangu na mawasiliano yakaanza.
saa moja moja usiku simu inaita namba ngeni.
mimi. haloo habari yako naomba nank mwezangu ( kutokana na kazi yangu simu za namba ngeni kila siku ilikuwa kawaida)
akili: mimi (anajitaja jina) samahani tu siwezi ficha hisia juu yako nakupenda sana (anataja hatua na mbinu alizotumia kunitafuta)
mimi: ok haina shida tutayajenga tu, uwe na usiku mwema.
mwanzo wa mapenzi ukawa hapo massage na calls kama zote 24hrs.
kawaida mimi mkweli nikamchana kwamba nipo kwenye mahusiano japo yanalega lega.
yeye akaniambia hakuwai kuwa kwenye mahusiano, na ajawai kufanya mapenzi ( sikumuuliza hili swali ). zaidi akasema. nimejitunza mda wote nije nipate mtu sahihi na nakili wewe ndio mtu mwenyewe nakupenda sana.
baada ya kuyapanga na kuyapangua, familia wanawaza ndoa kitambo ( mtoto mzuri wa wastani, akipita utashangaa hata kama sio sana. ile sifa ya kuitwa mrembo anayo)
nifupishe tu.
nikatafuta namana ya kula mzigo, baada ya kuseti mipango kama mnyamwezi vile usiku mishale ya saa nne ivi nikaruka ukuta na kuzama kwao (mazingira ya nyumba nayafahamu)
akafungua geti muuni uyo ndani one way. baada kuoiga touch na kuusakatua mwili na mikambanguo style mtoto kaloa chapa chapa.
baasi muhuni ili kutia dol** limezam kama lote 'miyaaa' (nina uzoefu na bikra)
siri moyo safari ikaendelea, show show.. mtoto kajisahau kama yeye bikra, nikikata nakata nae, nikiruka naruka nae mpaka niki... nananii naye.
kamba juu ya kamba ( utaratibu wangu huwa nafanya mapenzi mara chache kuimili goli sita kawaida sana)
kero ya joto...( umeme ulikatika) kutoka saa sita adi mishale ya kumi na nusu usiki nikawa hoi. bikra bado anatembea na biti mwanzo mwisho.
baada ya show, namwambia kwa nini umeniongopea na ukutaka kuwa mkweli... sababu kama mia.
sijawai kuongopewa mimi... na moto ule ulikuwa fire.. for real.
kweli mimi ndo mkosaji...( ndoa iliota kutu)
miungoni mwa wauzuliaji kulikuwa na dada mmoja wa mtaani jina akili (jina halisi kapuni) aliniweka kichwani mda sana, ila siku ile alionheza midadi yake ya kunipenda (nilikuja kujua baadae)
straight akafika home na kuongea na wanafamilia kuwa ananipenda na ajai kuongea na mimi na atafurah sana kama nitamuoa ( hapo hayupo akili mwangu japo nina mengi ila nilishakataa wa mtaa mmoja, nahisi alikuwa na abc zangu kuusu kutojiusisha na mapenzi na maendeleo yangu binafsi)
baada ya maongezi na familia wazo kuu walimpa namba yangu na mawasiliano yakaanza.
saa moja moja usiku simu inaita namba ngeni.
mimi. haloo habari yako naomba nank mwezangu ( kutokana na kazi yangu simu za namba ngeni kila siku ilikuwa kawaida)
akili: mimi (anajitaja jina) samahani tu siwezi ficha hisia juu yako nakupenda sana (anataja hatua na mbinu alizotumia kunitafuta)
mimi: ok haina shida tutayajenga tu, uwe na usiku mwema.
mwanzo wa mapenzi ukawa hapo massage na calls kama zote 24hrs.
kawaida mimi mkweli nikamchana kwamba nipo kwenye mahusiano japo yanalega lega.
yeye akaniambia hakuwai kuwa kwenye mahusiano, na ajawai kufanya mapenzi ( sikumuuliza hili swali ). zaidi akasema. nimejitunza mda wote nije nipate mtu sahihi na nakili wewe ndio mtu mwenyewe nakupenda sana.
baada ya kuyapanga na kuyapangua, familia wanawaza ndoa kitambo ( mtoto mzuri wa wastani, akipita utashangaa hata kama sio sana. ile sifa ya kuitwa mrembo anayo)
nifupishe tu.
nikatafuta namana ya kula mzigo, baada ya kuseti mipango kama mnyamwezi vile usiku mishale ya saa nne ivi nikaruka ukuta na kuzama kwao (mazingira ya nyumba nayafahamu)
akafungua geti muuni uyo ndani one way. baada kuoiga touch na kuusakatua mwili na mikambanguo style mtoto kaloa chapa chapa.
baasi muhuni ili kutia dol** limezam kama lote 'miyaaa' (nina uzoefu na bikra)
siri moyo safari ikaendelea, show show.. mtoto kajisahau kama yeye bikra, nikikata nakata nae, nikiruka naruka nae mpaka niki... nananii naye.
kamba juu ya kamba ( utaratibu wangu huwa nafanya mapenzi mara chache kuimili goli sita kawaida sana)
kero ya joto...( umeme ulikatika) kutoka saa sita adi mishale ya kumi na nusu usiki nikawa hoi. bikra bado anatembea na biti mwanzo mwisho.
baada ya show, namwambia kwa nini umeniongopea na ukutaka kuwa mkweli... sababu kama mia.
sijawai kuongopewa mimi... na moto ule ulikuwa fire.. for real.
kweli mimi ndo mkosaji...( ndoa iliota kutu)