Chondechonde viongozi wa Serikali muwe na maelewano

Chondechonde viongozi wa Serikali muwe na maelewano

MamaSamia2025

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2012
Posts
21,242
Reaction score
43,793
CHONDECHONDE VIONGOZI WA SERIKALI YA CCM, MUWE NA MAELEWANO.

Natumaini wanaJF mko wazima kabisa.

Leo baada ya wengi wenu kunipigia simu na kunisihi niseme neno kuhusu haya mambo ya viongozi wa serikali wanaotokana na Chama kilichobeba matumaini ya watanzania, CCM, kukwaruzana wao kwa wao kama vile ilivyo upinzani na CCM. Kiukweli matukio yapo na hayahitaji uelewa mkubwa kuona watu hawako kitu kimoja. Kwa mfano kuna clip inaenea mitandaoni ya mabishano kikaoni kati meya wa Kinondoni na mkurugenzi wake, kule Arusha nako mbunge alinukuliwa akimlaumu Mkurugenzi na kuna clip ikimuonesha akipinga baadhi ya maelekezo ya mkurugenzi kwa wafanyabiashara. Hiyo ni mifano miwili ya wazi. Bungeni nako ilibidi Rais Samia aingilie kati na kutaka wabunge wajadili mambo ya muhimu.

Ninachoweza sema ni kwamba baadhi ya viongozi hawana sifa za kutosha kuwa kwenye nafasi walizopo ila kwa nguvu ya Chama Cha Mapinduzi na Hayati Mwendazake wakaweza kupenya hadi kukalia viti walivyokalia. Kwangu mimi sio tatizo na ni kawaida kwenye kutafuta riziki. Matarajio yalikuwa kwamba baada ya kupata nafasi basi hata kama ulibebwa inabidi kujitutumua na kuonyesha kuwa ulistahili.

Madhara ya haya mambo ni nini? Ni kutengeneza mpasuko kwenye chama kilichobeba matumaini ya watanzania, CCM. Pia kuleta ugumu kwenye utekelezaji wa ilani ya uchaguzi ya Chama Cha Mapinduzi. Ikumbukwe hadi sasa hakuna chama mbadala wa CCM ndo maana CCM bado inapendwa na kuaminika na watanzania wote. Baba wa taifa alisema upinzani wa kweli utatoka ndani ya CCM lakini sisi wanachama wazalendo hatutakubali huo upinzani uje kwa staili hii ya watu wachache kuvuruga. Ilani ya CCM inahitaji miaka mingi sana ijayo ili kuivusha Tanzania hadi uchumi wa juu kabisa. Bado ni mapema sana kwa CCM kugawanyika.

Nashauri viongozi wa CCM wakemee hawa viongozi wasioelewana kazini. Vinginevyo wananchi watatuadhibu kwa kutunyima kura kwenye uchaguzi ujao. Kidumu Chama Cha Mapinduzi!

Mungu ibariki CCM! Mungu ibariki Tanzania.
 
CCM na unafiki hujui kuwa ni mapacha??
Hapana. Kama watu wakizingatia ahadi nane za mwanachama wa CCM basi unafiki hautakuwepo. Mojawapo ya ahadi inasema FITINA KWANGU MWIKO NA NITASEMA KWELI DAIMA.
 
Tutajie kwanza jina lako halisi na cheo chako ndani ya chama, ili iwe rahisi kwa hili ombi lako kufanyiwa kazi kwa haraka.

Kinyume na hapo, nitakushauri ukae tu kimya!! Maana utakuwa huna impact yoyote ile.
 
Nashauri viongozi wa CCM wakemee hawa viongozi wasioelewana kazini. Vinginevyo wananchi watatuadhibu kwa kutunyima kura kwenye uchaguzi ujao.
"Vinginevyo wananchi watatuadhibu kwa kutunyima kura kwenye uchaguzi" . Hii sehemu ya Mwisho, Nani Kasema Kuwa CCM Itapigiwa Kura??? Hiki ni chama cha Uporaji na wala hawana shida na kura za wananchi.

Mwendazake aliivuruga sana nchi hii ya Nyerere Kiasi kwamba mpiga kura ni kama toilet paper kwa wenye mamlaka. So far Kura haina thamani yoyote kwa wanaCCM labda! labda! labda! but time will tel...
 
Usiseme hakuna chama mbadala kipo ni wewe tu hujakiona,wengine wanayo machaguo hapa ni kuona tu kipi kinabeba matumaini ya kweli ya Tanzania yetu.
 
Huu upuuzi eti ccm inabeba matumaini ya watanzania. Upuuzi mwingine bana, kufanyike mauji kwenye uchaguzi, na dhalimu kuagiza ccm kutangazwa washindi ndio ccm kukubalika? Na safari hii mtalogana maana mmejazana kwenye nafasi bila ridhaa ya umma, matokeo yake fitina, Majungu na chuki ndio dira yenu.
 
Hapana. Kama watu wakizingatia ahadi nane za mwanachama wa CCM basi unafiki hautakuwepo. Mojawapo ya ahadi inasema FITINA KWANGU MWIKO NA NITASEMA KWELI DAIMA.

Sasa kama jiwe mwenyewe alikuwa mnafiki na alifikia hatua ya kuwa mwenyekiti wa ccm, ndio itakuwa nyie wapambe choka mbaya?
 
Hapana. Kama watu wakizingatia ahadi nane za mwanachama wa CCM basi unafiki hautakuwepo. Mojawapo ya ahadi inasema FITINA KWANGU MWIKO NA NITASEMA KWELI DAIMA.
Muonye huyo meya wa kinondoni anayeipasua ccm mapande kwani ndio mtu wenu anayekiwakilisha ccm aache kuunda makundi ya madiwani ya wapigaji wa Mali za umma! Ikikupendezeni muiteni kwenye kikao Cha maadili Kisha mfukuzeni uanachama japo najua hamna hizo guts!
 
Huyo anaitwa Mzee si chochote,yani yupoyupo tu pale kijiweni kwetu anadai amepewa tenda ya kutetea chama kindakindaki
 
Muonye huyo meya wa kinondoni anayeipasua ccm mapande kwani ndio mtu wenu anayekiwakilisha ccm aache kuunda makundi ya madiwani ya wapigaji wa Mali za umma! Ikikupendezeni muiteni kwenye kikao Cha maadili Kisha mfukuzeni uanachama japo najua hamna hizo guts!
Nukuu ya Mwalimu,"dhambi ya ubaguzi ni sawa na kula nyama ya mtu,ukishaanza hauachi."Hivyo dhambi hii imeanza kuwala wao wenyewe.mwanzo walianza ubaguzi wa kiitikadi na hata walivyo ambiwa walitumia lugha nyepesi "Hao ni vibaraka wa mabeberu"
 
"Vinginevyo wananchi watatuadhibu kwa kutunyima kura kwenye uchaguzi" . Hii sehemu ya Mwisho, Nani Kasema Kuwa CCM Itapigiwa Kura??? Hiki ni chama cha Uporaji na wala hawana shida na kura za wananchi.

Mwendazake aliivuruga sana nchi hii ya Nyerere Kiasi kwamba mpiga kura ni kama toilet paper kwa wenye mamlaka. So far Kura haina thamani yoyote kwa wanaCCM labda! labda! labda! but time will tel...
HUSIMUITE MWENDA ZAKE BALI SEMA, DIKTETA MAGUFULI, ALINIUDHI SANA UYU DIKTETA KWA JINSI ALIVYOVURUGA UCHAGUZI WETU, LILIKUWA OVYO SANA LILE ZEE
 
Ilishasemwa ukiona panafuka moshi jua chini moto ushaanza kuwaka ..2015 bila jpm mlishachokwa sana na jk ndo alikuwa anapigilia msumari na sasa nawaona mkirudi huko
 
Umetumia jina la ki JF mkuu, hebu tutajie jina lako tujue wee ni nani asa, ujue tumewapigia simu wengi waseme kitu sasa hatujui wewe ni nani jitaje basi.
Ni taga kama Mataga wengine
 
HUSIMUITE MWENDA ZAKE BALI SEMA, DIKTETA MAGUFULI, ALINIUDHI SANA UYU DIKTETA KWA JINSI ALIVYOVURUGA UCHAGUZI WETU, LILIKUWA OVYO SANA LILE ZEE
Ndg msamehe bure, hatunae tena ndio Maana anaitwa MWENDAZAKE, Mungu kashafanya lile lililojema Kwake....
 
Muonye huyo meya wa kinondoni anayeipasua ccm mapande kwani ndio mtu wenu anayekiwakilisha ccm aache kuunda makundi ya madiwani ya wapigaji wa Mali za umma! Ikikupendezeni muiteni kwenye kikao Cha maadili Kisha mfukuzeni uanachama japo najua hamna hizo guts!
Hawawezi kwani Songolo Mnyonge ni mjumbe wa kamati ya siasa ya mkoa wa Dar es salaam ambayo Katibu mkuu Chongolo ameshauri wapelekwe. Hapa nina mashaka na huyo katibu mkuu alietoka Kinondoni na kufanya kazi na Songolo.

Hizi kamati za siasa ndio zinawakingia kifua wanasiasa na kuwaadhibu watendaji .

Sent from my HRY-LX1T using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom