chonde chonde kinamama mtatung'oa meno! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chonde chonde kinamama mtatung'oa meno!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, May 21, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kila siku naimba humu MMU kwamba majumbani mwetu jamani tunadundwa na wake/mahawara/vimada wetu.Kinamama wengi humu wamekuwa wakibisha.Kwa wanaoangalia big brother jana si mmeshuhudia mdada Lotus (mtanzania) alivyomtandika makofi mkaka Luclay (south africa)? angalau tokana na tukio hili tumeweza kuandikia wino badala ya mate!
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,087
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Duhhh
    poleni sana..
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,312
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    hapa unataka tuhihirishe kuwa samaki wote huishi kwenye maji? kitu ambacho ni kweli
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,642
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    makubwa kweli
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    bishanga,physical abuse is unacceptable whether the abuser is a man or a woman and for whatever reason.tell u what,a physical abuser will never quit unless anataka kubadilika na atafany hivyo thru spiritual or proffessional help. na inasemekana akupigaye mara moja atakupiga mara ya pili.so once is too many times,to say the list! to be a victim is a choice.pole,nakutakia kila la kheri kwa maamuzi magumu yaliyoko mbele yako.
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwel kabisa, hii sasa ni balaa. Hivi ratb ya big brother ikoje, samahi inakuwa lini saa ngapi na chanel gani.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    kwa wenye dstv ni full time channel 198,kuna mambo huko we acha tu
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani, in reality, kama kimada/hawara anakupiga makofi, akiwa mkeo si ndio umekwisha kabisa? be careful, nadhani hizo ni red lights
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160


    Kama hapa sijui unachangia nini... ngoja nifikirie...
     
  10. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bishanga unadundwa na mkeo nini mie mke wangu hajawahi nipiga hata siku moja
     
Loading...