Chinese eat human baby soup for Sex | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chinese eat human baby soup for Sex

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by njiwa, Jul 8, 2011.

  1. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,622
    Likes Received: 1,472
    Trophy Points: 280
    Jamani wachina wanakula nyama ya mtoto, ... bahati mbaya mimba ikiharibika hawaziki wao wampika na kumla... nimeshindwa kuweka hapa hizi picha kutokana na kwamba Jf kuna watu wa imani na maadili tofauti...

    fata link at ur own risk


    Chinese eat human baby soup for Sex - Unikversiti
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    OMG this is 2much nimeziona hizo picha hapana aisee.ntaendelea kula njiwa na kuku wakiisha ntakuwa vegeterian
     
  3. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kweli?
     
  4. M

    MKWELIMAN Senior Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    washenzi sana hawa na hawana imani
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mh? Wamezidi hawa wa2
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,622
    Likes Received: 1,472
    Trophy Points: 280
    wachina ni ma ethicist mtu akikosa dini / imani ... basi anafanya lolote yeye ... baada ya kuona hizi picha nilishindwa kula
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    mi naogopa hata kuangalia. Roho yangu nyepesi sana.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    They are pathetic. Yaack
     
  9. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's 2 much!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    OMG!!! Sijui kwa nini nimefungua hapa!?
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kuna mila mbaya ambazo inatosha kusoma habari zake kwa ajili ya kujua na kujihandari tu, lakini ni kitu kinachoshtua sana kwa binadamu wengi.
    Kama nilisoma na kuona video ya baadhi ya makabila ya Central au South America jamii za Spanish walipokuwa wanawinda watu kwa ajili ya kitoweo. Na owe wako uonekane mgeni ujue ni kitoweo tu.

    Jamani duniani kuna mambo. Sina hamu baada ya kuona picha hizo kuona zaidi ya mara mbili inatisha na kuamsha simanzi nzito.
     
  12. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli ukistaajabu ya Musa utaona ya Firauni.......................Hivi hawa watu wana dini kweli?...............mi hadi machozi yamenitoka.............sitamani nyama tena...............................
     
Loading...