China's Dream of Connecting USA with China by Railway Line!

China's Dream of Connecting USA with China by Railway Line!

Njilembera

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2008
Posts
1,496
Reaction score
610
Wana JF

Wakati sisi tunahangaika na kujenga ka-reli ka kutuanganisha sisi na Warwanda, Mchina yeye anafikiria kujenga reli ya umbali wa 13,000km ikiwa ni pamoja na 200km chini ya bahari kujiunganisha na Marekani. Mipango yake ni kuwa na treni yenye mbio za 350km kwa saa na safari nzima itachukua siku mbili tu yaani kama kutoka Bukoba kuja Dar kwa basi!

Halafu mnasema made in China mbofu mbofu:

soma: China Considering Building High-speed Rail Line From Beijing to the United States - World News Report
 
Wanahatari sana hawa watu duh! Kwahiyo kitu kinapasua baharini kwa umbali wa km 13,000. Vipi matsunami na madhoruba mengine ya baharini katika bahari ya pacific hii kitu itawezekana kweli?
 
Wanahatari sana hawa watu duh! Kwahiyo kitu kinapasua baharini kwa umbali wa km 13,000. Vipi matsunami na madhoruba mengine ya baharini katika bahari ya pacific hii kitu itawezekana kweli?

chini ya technology hakuna kinachoshindikana,
 
Back
Top Bottom