CHINA: Mafisadi wananyongwa TZ ni majembe wenye uthubutu

CHINA: Mafisadi wananyongwa TZ ni majembe wenye uthubutu

Mwamba Usemao Kweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
744
Reaction score
186
Huwa najiuliza hivi sisi watz tunaoshabikia mafisadi na kuwaita majembe na wenye uthubutu huwa ni matahira? China wanawanyonga kwasababu wanajua kuwa wanadhulumu haki za wanyonge na kusababisha umasikini kwa walio wengi.

My take: Mwaka 2015 wote wenye tuhuma za rushwa na ufisadi wasipewe nafasi za uongozi na tuwakatae.
 
Hatuna budi kutoa elimu ya uraia ya kutosha ili hapo baadae ktk uchaguzi mkuu raia wachague viongozi safi kwa maendeleo yao.
 
Usije ukasahau upande mwingine wa sarafu, viongozi wa China ni matajiri kuliko viongozi wengi duniani,je wanabiashara gani za kuwaingizia hizo pesa? Ni vizuri kuilinganisha nchi yetu na nchi nyingine,kikubwa ni kutokomeza yale ambayo jamii ya kitanzania haikitaki
 
Back
Top Bottom