Chihendo na MweneMwana 23/07/016 Kwaheri Baba Wa Siasa Afrika JK


Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,233
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,233 280
Habari hapa iko wapi? You want to waste our time talking about nothing.
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,349
Likes
1,179
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,349 1,179 280
Habari picha
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,299
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,299 280
Hahahahaha ilikuwa ofisi ndogo Lumumba hiyo Na mwenye mwana ndiyo yeye
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,400
Likes
3,767
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,400 3,767 280
Ameshakuwa "BABA WA SIASA AFRIKA!!?"

Kwa kipi?! Acheni mahaba mihemko.
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,608
Likes
11,724
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,608 11,724 280
Ni ukweli mchungu sana kwa wana CCM, walizoea malezi mazuri na ya kimahaba kutoka kwa baba yao kipenzi wa karne mzee Jakaya Mrisho Kikwete. Walizoea kauli nzuri na za busara kutoka kwake. Hatimaye tarehe 23 July ataondoka rasmi kwenye siasa na kurudi kabisa kuwafuata wazee wenzake. Hatasikika kwa mazoea kama ilivyozoeleka.

Wana CCM hapo July 23 watakuwa na kazi kubwa mbili. Kazi ya kwanza itakuwa kuagwa na hotuba nzuri iliyojaa busara na upendo wa kila namna, hotuba ambayo kwa kweli watai-miss sana. Kisha watakuwa na shughuli pevu ya kukaribishwa kwa "chuma" watashuhudia maneno makali na yasiyo na mzaha kutoka kwa rais John Magufuli. Maneno ambayo wengi wao hawajayazoea.

Huu ndiyo ukweli, wana CCM watakapokuwa wakizilinganisha hotuba mbili na kisha koana uhalisi wa mbeleni; Wengi wao watajikuta wakiwa kama wakiwa! Wakijikuta kuyakabili malezi mapya yasiyo ya "kimapenzi" kama aliyokuwa nayo JK.

Ukweli mchungu ni kuwa Magufuli yule wa ikulu ndiye Magufuli atakayeshika husukani ndani ya CCM. Itakuwa ni CCM isiyokuwa na uhakika wa kesho yao!

Mnyonge tulimnyonga weeee lakini ukweli wa haki yake upo! Nani asiyeziona busara za JK kwa kila jambo? Nani asiyeuona walau ule usikivu wa JK masikioni mwake?

Sisi makabwela kwakweli tunammiss kwelikweli, alikuwa anasikia anashuka! Laiti angekuwepo tusingekuwa tumeshalipuuza bunge letu tukufu! Ndani ya miezi nane ya utawala wa rais Magufuli kwa mara ya kwanza katika historia "SIJAWAHI KUANGALIA BUNGE" zaidi ya ile siku ya kwanza wabunge walipoapishwa! Ni kwa sababu sioni mjadala utakaonifanya nione kama nitapata chochote ndani ya bunge. Yapo mengi ya kusema lakini........

Nenda JK njoo Magufuli kamata usukani mpya Tuendelee kuuenzi ule wimbo maarufu kwenye kampeni zetu mwaka jana
Iringa ni ileileee...... wahehe mnasemajeeeee... tumejipangaaa mwaka huu tumejipangaaa... tumejipangaaa acha waisome nambaaaa
 
Weston Songoro

Weston Songoro

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
2,793
Likes
494
Points
180
Age
38
Weston Songoro

Weston Songoro

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
2,793 494 180
Angekuwepo ndugu yako OKW BOBAN SUNZU angekusaidia. Ila inaonekana kala ban maana si kawaida yake
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,519
Likes
16,690
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,519 16,690 280
Tulieni mnyolewe enyi wanadamu, mlizoea kukenuliwa meno wakati huo huo mkimtukama JK, kawaletea chuma sasa.
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,527
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,527 280
Nakumbuka JK akimtambulisha Magufuli kwa wana CCM baada ya Magufuli kuteuliwa kugombea Uraisi kwa tiketi ta CCM alisema hivi:

" Hii ngoma ni ya mwali, na mwenye mwali ni mimi basi niachieni mimi" kilichofuata hapo ni Kampeni ya Kihistoria na ya kistaarabu iliyomuingiza Magufuli Ikulu bila hata kurusha bomu moja la machozi kwa Wapinzani.

Kwa heri baba JK, Hakuna tena mwanasiasa atakayekuja kupata kura asilimia 80 katika mazingira haya ya vyama vingi kama wewe Muheshimiwa.

Umelitendea taifa Makubwa, mabarabara, shule za kata, umeme wa REA, Taasisi ya moyo, Daraja la Kigamboni, Malagarasi, Dawa za ARV bure, Diplomasia ya hali ya juu, Jeshi bora lenye zana za Kisasa, Uhuru wa Habari na Demokrasia pana, Mishahara ya wafanyakazi iliyoboreshwa, Kada ya Wajasiriamali wadogowadogo, bodaboda, bajaji, mpesa, tigopesa, Umetujengea kituo cha michezo cha Kikwete Complex, Umeletea maji kutoka Ruvu chini hivi sasa shida ya maji DSM itakuwa ni historia, Mzee umetuwejea mradi wa Magari yaendayo Kasi DSM.

Asante sana baba JK, Tunakukumbuka na tutakukumbuka sana
 
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Messages
4,400
Likes
3,767
Points
280
C

Chosen generation

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2014
4,400 3,767 280
Mkuu G Sam, waache wafu wazikane!
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,864
Likes
22,577
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,864 22,577 280
Angekuwepo ndugu yako OKW BOBAN SUNZU angekusaidia. Ila inaonekana kala ban maana si kawaida yake
mda mwingine nakaa kimya natafakari,jinsi miaka mingine mi5 inavyopotea bila kuwa na rais.hili la CCM kumpa usukani abiria sio ishu sana
 
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
2,680
Likes
1,360
Points
280
Hon Nkundwe

Hon Nkundwe

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2014
2,680 1,360 280
I will miss u Kikwete
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
89,665
Likes
790,108
Points
280
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
89,665 790,108 280
tuliwa kwa mjomba, sasa tunarudi kwa baba JPM! MOLA akutetee milele JPM
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
13,701
Likes
11,481
Points
280
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
13,701 11,481 280
CCM isiyo na gamba inaenda kuzaliwa, sina hakika gamba gumu vimagamba, upupu na fangasimagamba vitarukia wapi.Ninachoamini ni kuzaliwa kwa CCM mpya imara na yenye maono.Najaribu kuitafuta kadi yangu ya TANU nijikumbushe ukawa kaa chonjo saa ya ukombozi ni sasa.
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
3,980
Likes
1,184
Points
280
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
3,980 1,184 280
Hiyo hotuba iandikwe kwa mantiki kiasi kwamba imsafishe kwa sababu yote yanayojiri yanajaribu kuonyesha kuwa hakufanya kazi nzuri wakati kuna mengi tu mazuri alifanya. Anayejenga msingi, anayejenga kuta na anayejenga paa wote wameijenga hiyo nyumba. maana yake ni kuwa ukiweza kuezeka ujue aliyejenga msingi hakujenga vizuri lakini ukiona paa linagoma hapo ujue watangulizi walikuwa na shida. wenye akili wajiulize kama paa linajengeka au la!
 
ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,634
Likes
4,587
Points
280
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,634 4,587 280
Kuna mengi ambayo nayakumbuka kila nisomapo sehemu na kuona ametajwa. Nakumbuka na kuheshimu kila alichoongea. Alionyesha kutupenda na kukipenda chama chake. Nina mengi sana lakini naahidi kuandika siku tutakapo muaga JK
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,044
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,044 280
Nakumbuka JK akimtambulisha Magufuli kwa wana CCM baada ya Magufuli kuteuliwa kugombea Uraisi kwa tiketi ta CCM alisema hivi:

" Hii ngoma ni ya mwali, na mwenye mwali ni mimi basi niachieni mimi" kilichofuata hapo ni Kampeni ya Kihistoria na ya kistaarabu iliyomuingiza Magufuli Ikulu bila hata kurusha bomu moja la machozi kwa Wapinzani.

Kwa heri baba JK, Hakuna tena mwanasiasa atakayekuja kupata kura asilimia 80 katika mazingira haya ya vyama vingi kama wewe Muheshimiwa.

Umelitendea taifa Makubwa, mabarabara, shule za kata, umeme wa REA, Taasisi ya moyo, Daraja la Kigamboni, Malagarasi, Dawa za ARV bure, Diplomasia ya hali ya juu, Jeshi bora lenye zana za Kisasa, Uhuru wa Habari na Demokrasia pana, Mishahara ya wafanyakazi iliyoboreshwa, Kada ya Wajasiriamali wadogowadogo, bodaboda, bajaji, mpesa, tigopesa, Umetujengea kituo cha michezo cha Kikwete Complex, Umeletea maji kutoka Ruvu chini hivi sasa shida ya maji DSM itakuwa ni historia, Mzee umetuwejea mradi wa Magari yaendayo Kasi DSM.

Asante sana baba JK, Tunakukumbuka na tutakukumbuka sana
Mbona Shein alikwisha kuvunja record yake, si alipata asilima 99.9
Sema tu hakuna mwanasi-hasa ambaye anapata kama za sheni ulimwengu mzima mpaka Duniani inaisha.
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
10,020
Likes
7,624
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
10,020 7,624 280
Africa ipi unayoizungumzia
 

Forum statistics

Threads 1,238,348
Members 475,888
Posts 29,317,714