Chid Benz ni mfano ya mwanamuziki aliyepipiga hatua tatu mbele na kurudi nyuma hatua tano !!

havanna

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
1,588
2,000
Wengi hawajielew,wamekubali kuwa mapunda wa ngada na kupenda kuwanyenyekea mabosi uchwara basi ndio faida yao
 

Rwankomezi

JF-Expert Member
Sep 5, 2013
2,037
2,000
Dah.....huyu mchizi sjui itakuwaje....haya madawa wanakula ya nini jamani....kakonda mpaka kichwa....unga sio kabisaa!
 

Innocenthezron

JF-Expert Member
Oct 13, 2016
396
500
Wanasema kumsaidia haiwezekani ety jamaa mwenyewe hataki me naona jamaa hajitambui na ndio maana yuko hvyo........ Wampeleke kwenye vituo vya madawa ya kulevya walioasilika wakishindwa waniletee nimpe sindano ya sumu aache kutusumbua tuanze kusikiliza vitu vingine hata vyombo vya abali vipumzike
 

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Nov 8, 2012
3,820
2,000
Unga lazima upikwe ndio ule,bangi inapikwa ndio inaliwa, vinginevyo ni kujipoteza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom