Chezea Yanga wewe-toka mtani jembe mapaka Uhai Cup

Chezea Yanga wewe-toka mtani jembe mapaka Uhai Cup

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Posts
31,877
Reaction score
13,860
Jamani hili chama ni nouma.......,tuliache tu....(pole watani pale Msimbazi)....
 
Nyanda Ulimakafu naona wenzako hawataki kuja kukuunga mkono, ngoja nikupe support homeboy japo ni mtani, hili kombe si zilikuwa zinashiriki timu B zote zenye timu ligi kuu? imefikia hatua gani sasa ni fainali au na kama ni fainali nani na nani wameingia fainali? maana toka ligi kuu iishe na vurugu za Rage na kamati yake nimejitoa kusikiliza michezo kwa muda.
 
Yaani mamilioni yote ya usajili bado mnazungumzia mechi za Mtani Jembe? Nilidhani mtakuwa mnazungumzia mikakati ya walau kuvuka raundi ya kwanza ya klabu za Afrika baada ya miaka mingi ya kutolewa raundi ya awali
 
Kesho mtani tunamkanyaga za kutosha pale Taifa.....
 
Yaani mamilioni yote ya usajili bado mnazungumzia mechi za Mtani Jembe? Nilidhani mtakuwa mnazungumzia mikakati ya walau kuvuka raundi ya kwanza ya klabu za Afrika baada ya miaka mingi ya kutolewa raundi ya awali
Yote raha tu mkuu........
 
Back
Top Bottom