Cheti alichotumia Mulugo cha Mhadhiri wa Mkwawa:

Cheti alichotumia Mulugo cha Mhadhiri wa Mkwawa:

Eeeh Tumuwachee Apumuweeeeeee! Alijifanya kukomalia Shule zenye mpango mkakati wa kununua matokeo kumbe yeye ni Gwiji kwenye Tasnia ya kughushi mzee wa magumashi mpaka kwenye Ubatizo kweli chiboko, akitaka kutumia jina lako anapiga ubatizo wa fasta .Mulugo for Presidency 2015!
 
Huyu jamaaa kwa wakristo tunamwita muuwaji sijui kaama ana baba kwa kweli kwa list nilioona kwenye gazet jana yaaaniii kumuua babake mzazi na kuweka majina ya wazazi wengine sijui kama rais atakubali kuibeba hii dhambi;unapobadilisha jina nakwambia wewe ndio si unataka na wewew ulugo kama mie jitahdini badilishen majina ya kwanza unapomwondoa babako kabisa means unamuua kinadharia hayupo kabisa anyway labda mzee wake alikubaliana na hili tumwombee kama atapona na hii kshfa
 
Eeeh Tumuwachee Apumuweeeeeee! Alijifanya kukomalia Shule zenye mpango mkakati wa kununua matokeo kumbe yeye ni Gwiji kwenye Tasnia ya kughushi mzee wa magumashi mpaka kwenye Ubatizo kweli chiboko, akitaka kutumia jina lako anapiga ubatizo wa fasta .Mulugo for Presidency 2015!

Ahhh wapi.....ili apumue yeye akubali ku-stepdown.
 
duuuh sa kama anayehusika na elimu kafoji elimu we wadhani product zake na techniques za kuzalisha hizi products si zitakuwa fake tu.

Only in tanzania yani sisi tuna vivutio vingi kila sekta maajabu yani hii ni sawa na alice in the wonderland sema tu hatujajishtukia
 
[h=5]JINA HALISI: Philipo Augustino Mulugo
ELIMU: "FAILURE" Darasa la Saba, 1988
JINA FEKI: Hamimu Hassan
ELIMU: Darasa la Saba, 1989 (Sijui aliona haja gani ya kubadilisha jina hapa)
JINA FEKI: Hamimu Augustino
ELIMU: "O-Level" 1990~1993
JINA FEKI: Hamimu Mulugo
ELIMU: "A-Level" 1994~1996
JINA FEKI: Dick Aron Mulungu
KAZI: Mwalimu katika Shule ya Sekondari ya Southern Highlands. Hii ni baada ya kutumia vyeti vya rafiki yake aitwaye Dick Aron Mulungu ili kupata kazi ya ualimu. Pamoja na kutokuwa na cheti cha ualimu, aliteuliwa kuwa "headmaster" baada ya mmiliki wa shule hiyo kufariki.
LEO HII: Philipo Augustino Mulugo (MB) ni Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi.[/h]
 
Kwani tatizo ni nn ? Je haja attend darasani? Hakufanya mtihani? Haja graduate university. Hivi linalosoma ni jina au mtu. Kwa marekani ukitaka kubadili jina ni anytime. Mrekma akiwa na diploma tu alikuwa waziri wa mambo ya ndani. Mbona hamzungumzii fail form 4 joseph mbilinyi sasa ni mbunge na waziri kivuli
 
Kwani tatizo ni nn ? Je haja attend darasani? Hakufanya mtihani? Haja graduate university. Hivi linalosoma ni jina au mtu. Kwa marekani ukitaka kubadili jina ni anytime. Mrekma akiwa na diploma tu alikuwa waziri wa mambo ya ndani. Mbona hamzungumzii fail form 4 joseph mbilinyi sasa ni mbunge na waziri kivuli

Issue hapa ni kufoji, umefoji elimu, unatumia vyeti feki. swala la marekani au nani sio issue hapa wewe ni feki (Kama wewe ndio MULUGO feki au ni babayako-kivyako). wala hakuna wa kutetea ujinga hapa!!!
 
Kwani tatizo ni nn ? Je haja attend darasani? Hakufanya mtihani? Haja graduate university. Hivi linalosoma ni jina au mtu. Kwa marekani ukitaka kubadili jina ni anytime. Mrekma akiwa na diploma tu alikuwa waziri wa mambo ya ndani. Mbona hamzungumzii fail form 4 joseph mbilinyi sasa ni mbunge na waziri kivuli

hebu muheshimiwa ongezea na haya majina katika komenti yako

kingunge ngombare mwiru

wiliam lukuvi

na wengineo unaowajua
 
JINA HALISI: Philipo Augustino Mulugo
ELIMU: "FAILURE" Darasa la Saba, 1988
JINA FEKI: Hamimu Hassan
ELIMU: Darasa la Saba, 1989 (Sijui aliona haja gani ya kubadilisha jina hapa)
JINA FEKI: Hamimu Augustino
ELIMU: "O-Level" 1990~1993
JINA FEKI: Hamimu Mulugo
ELIMU: "A-Level" 1994~1996
JINA FEKI: Dick Aron Mulungu
KAZI: Mwalimu katika Shule ya Sekondari ya Southern Highlands. Hii ni baada ya kutumia vyeti vya rafiki yake aitwaye Dick Aron Mulungu ili kupata kazi ya ualimu. Pamoja na kutokuwa na cheti cha ualimu, aliteuliwa kuwa "headmaster" baada ya mmiliki wa shule hiyo kufariki.
LEO HII: Philipo Augustino Mulugo (MB) ni Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi.
Huyu Mulungu ninamfahamu sana tu, yeye mwenyewe msanii msanii, anachukua PHD IDS udsm (labda kama amemaliza). Kwanza ana watoto 6 hajaoa kila mtoto ana mama yake.
 
Ukitaka kujua mengi fanya utafiti watu hao wapo wengi sana na % kubwa walisoma kipindi cha awamu ya kwanza na ya pili ya uongozi wa nji hii.pale ambapo KORAPSHEN Ilikithiri.Mwenzenu nimekuja gundua kuwa Mwalimu aliyenifundisha somo la kiswahili darasa la 6 hakuwa hata amemaliza darasa la 7!
 
Back
Top Bottom