Chenge hataki kusign matokeo


NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Chenge kabanwa koo na hataki kusign matokeo ya ubunge:sad:

 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Mwizi mkubwa Hata hivyo Bungeni tunamlipa virobo senti asign to aende kwao....
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Chenge kabanwa koo na hataki kusign matokeo ya ubunge:sad:

Nguli Heshima mbele mkuu,

Umenifanya nikapiga kelele ya " wera wera weraaaa!!!!!!" mpaka watu wakadhani nimechizika.

Itakuwa safi sana kama huyu jamaa kapigwa chini, mungu mkubwa.

Wao wanapesa sisi tunamungu

Pesa Vs Mungu.
 
P

posh77

Member
Joined
May 3, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
P

posh77

Member
Joined May 3, 2010
51 0 0
Weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!raha sana
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Wananchi wanatakiwa walinde kura zao kama ubungo mwanza na Arusha, na kama viongozi wa Chadema wapo karibu wakwae hata Elkopta wakatie nguvu ili huyu fisadi akajiunge na Mramba Rombo wapange namna ya kuchakachua kesi zao
 
fangfangjt

fangfangjt

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
571
Likes
7
Points
33
fangfangjt

fangfangjt

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
571 7 33
mnashangilia nini? sasa kazi ya kunyunyuzia vitu kwenye meza za watu ataifanya nanai? bora aende..mshirikina huyo!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
Mmmhh, sina comment
 
C

Crooked I

Member
Joined
Oct 5, 2010
Messages
19
Likes
0
Points
0
C

Crooked I

Member
Joined Oct 5, 2010
19 0 0
Apigwe tu chini....ana laaaana za ajabu sana uyu kima.....anatoa roho za watu utadhani yeye ni Israel mtoa roho...!!!mwisho wa dhambi ni aibu siku zote.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,300
Likes
230
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,300 230 160
Teh teh teh aruuuu Marwa hebu reta bange na ngongo!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,369
Likes
1,296
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,369 1,296 280
yap thats gud newz!!!
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
i nasema akienda huyo Bungeni mini najihuzuru kazi Simpendi hata wakisema jamaa Afe mimi natoka mbele kuafiki
 
P

posh77

Member
Joined
May 3, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
P

posh77

Member
Joined May 3, 2010
51 0 0
Chenge suck!
jamani huyu msukuma mshamba anataka nini uchu tu wa madaraka si awaachie na wengine,yani mijitu mingine inaboa
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,423
Likes
70
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,423 70 145
:smile-big::smile-big:
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kweli hii ni sunami,inang'oa hadi visiki!!!
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Chenge kabanwa koo na hataki kusign matokeo ya ubunge:sad:

Hii picha imenifurahisha sana yaani kachoka hadi anakunywa cool blue , manake hata kuchagua quality ya maji hawezi??? Lol Mungu kumbe si wa ccm peke yake. Lakini nina wasiwasi na mleta picha asije akawa ameichakachua ilikuwa chupa ya maji ay kilimanjaro
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Tupe takwmu za matokeo..........
 

Forum statistics

Threads 1,250,617
Members 481,419
Posts 29,738,938