Cheki medali zetu....

Cheki medali zetu....

Pikabombz

Member
Joined
Jun 26, 2014
Posts
58
Reaction score
15
attachment.php
 

Attachments

  • ImageUploadedByJamiiForums1406837254.801326.jpg
    ImageUploadedByJamiiForums1406837254.801326.jpg
    44.5 KB · Views: 642
Hatuna viongozi wa kweli wa kujali michezo ila tuna viongozi wa kupenda masilai yao na ndo maana wachezaji wetu wanapofika huko majuu na wao huweka masilai yao ya shopping na wanaporudi hutoa visababu kedekede mara baridi kali na tumebaguliwa na hoteli ya kiwango cha mlala hoi kumbe ni mezenge tuu
 
Mambo ya zima moto hayo. Hata viatu vya kukimbilia riadha ni tatizo. Magofu ya shule ya michezo pale karibu na uwanja wa taifa yanazidi kuota fungus. 95% ya habari za michezo ni mpira wa miguu. Umitashumta sijui umefikia wapi!. We are not serious. Sisi sio watu wa kuwa na uhaba wa professionals hata wa soka tu kwa miaka yote ambayo tunacheza huo mchezo. Anyway tuendelee na Fire-Fighting na kutarajia different results.
 
Michezo sio fani yetu, sie tunaweza mambo ya kimagumashi kama yale ya katiba mpya.
 
Tuwekeze kwenye siasa na kung'oa kucha. Tutafanikiwa
 
Back
Top Bottom