Cheka na Vituko vya Kisandu

BIGstallion

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
6,391
2,000
Kumcheka mgonjwa wa akili sio sahihi

ila kuna kitu wagonjwa wengi wa akili wanakiweza kuliko watu timamu
kuwapata wanawake...
amezaa na wanawake sita?
Iyo research yako haina viability umeifanyia wapi,..watu wenye ugonjwa wa akili wanavutiaje wanawake mkuu,
 

BIGstallion

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
6,391
2,000
Dah sasa umeniponda na umeniuliza tena maswali nikujibu

Wagonjwa wa akili wengi huwa na wanawake weengi sana
kwa wachache niliowahi kuwa observe.
Ndo nataka nijue umeifanyaj iyo research tujue uhalisia na sio judgement za kihisia,..correlation kati ya vichaa na kupendwa na wanawake ni IPI,..!?
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
39,674
2,000
Ndo nataka nijue umeifanyaj iyo research tujue uhalisia na sio judgement za kihisia,..correlation kati ya vichaa na kupendwa na wanawake ni IPI,..!?
Vichaa huwa na ujasiri wa ajabu
sababu ni vichaa..hawajistukii
hawafikiri mara mbili
wanaweza sema chochote kile
wanawake huwaona 'unique' na mysterious
kumbe sio timamu huja kugundua very late
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom