Cheka bombastilk yageuka wizi mtupu


W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
1,091
Likes
44
Points
135
Age
59
W

WATANABE

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
1,091 44 135
Katika kipindi cha wiki moja nimelazimika kuweka kuweka kifurushi cha Cheka Bombastik ya siku 7 mara 3, na ambayo huisha baada ya masaa 24. Iliponitokea mara ya mwisho jana tar 27 Nov 2013 nilizimika kureset to zero counters za simu yangu ili kujua nitatumia kifurushi kijacho kwa sekunde ngapi. Nilinunua kifurushi cha siku 7 na kutumiwa sms kuwa nimepata sekunde 8400 toka Vodacom. Baada ya masaa 24 tar 28 Nov 2013 nilitumiwa sms kuwa kifurushi changu kimeisha na nilipokagua counters za simu yangu niligungua kuwa nimetumia kifurushi hicho kwa dakika 28 tu yaani sekunde 1680, hivyo Vodacoma watakuwa waneniibia sekunde 6720 in this single transaction. Kwa kuwa kifurushi cha sekunde 8400 huuzwa Tshs 4,200/= ikwa na maana ya kila sekunde senti 50/=; watakuwa wameniibia sekunde 6720 x 0.50= Tshs 3,360/= in this single transction.Nilipojaribu kupiga customer services kwa namba 100 response ni maelezo marefu ya huduma zao lakini hakuna option ya kuzungumza na mhudumu ili kupata ufafanuzi.VODACOM KINDLY CONSIDER THIS NOTICE AS A FORMAL REQUEST FOR EXPLANATION NY PHONE NUMBER IS 0756604720Watanzania wenzangu tujifunze kutumia counter za simu zetu ili kudhibiti huu wizi wa makampuni haya ya simu. NAOMBA KUWASILISHA
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Kwa 4200Tsh wanatoa sekunde 6000 badala ya 8400 walizokuwa wanatoa awali.....
 
Adolph Sendeu

Adolph Sendeu

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
264
Likes
107
Points
60
Adolph Sendeu

Adolph Sendeu

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
264 107 60
Ni kweli wametoka sekunde 8400 hadi 6000 nami nahisi WATANABE anasema kweli kwa kuwa nami ninatumia sana kifurushi hicho lakini ninapoweka najikuta kama kinakwisha haraka, nitaanza kutumia counter za simu
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,200
Likes
38,454
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,200 38,454 280
Usitegemee kujibiwa na hao mafisadi. Mi nshahangaika nao sana. Kama si mkoloni ananipa airtime ambayo ameingia mkataba na Voda, ningekuwa nshatoka Voda siku nyingi sana.

Uzuri hawajakulazimisha uwe nao, wameshakuambia KAZI NI KWAKO.
 
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
321
Likes
145
Points
60
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
321 145 60
Katika kipindi cha wiki moja nimelazimika kuweka kuweka kifurushi cha Cheka Bombastik ya siku 7 mara 3, na ambayo huisha baada ya masaa 24. Iliponitokea mara ya mwisho jana tar 27 Nov 2013 nilizimika kureset to zero counters za simu yangu ili kujua nitatumia kifurushi kijacho kwa sekunde ngapi. Nilinunua kifurushi cha siku 7 na kutumiwa sms kuwa nimepata sekunde 8400 toka Vodacom. Baada ya masaa 24 tar 28 Nov 2013 nilitumiwa sms kuwa kifurushi changu kimeisha na nilipokagua counters za simu yangu niligungua kuwa nimetumia kifurushi hicho kwa dakika 28 tu yaani sekunde 1680, hivyo Vodacoma watakuwa waneniibia sekunde 6720 in this single transaction. Kwa kuwa kifurushi cha sekunde 8400 huuzwa Tshs 4,200/= ikwa na maana ya kila sekunde senti 50/=; watakuwa wameniibia sekunde 6720 x 0.50= Tshs 3,360/= in this single transction.Nilipojaribu kupiga customer services kwa namba 100 response ni maelezo marefu ya huduma zao lakini hakuna option ya kuzungumza na mhudumu ili kupata ufafanuzi.VODACOM KINDLY CONSIDER THIS NOTICE AS A FORMAL REQUEST FOR EXPLANATION NY PHONE NUMBER IS 0756604720Watanzania wenzangu tujifunze kutumia counter za simu zetu ili kudhibiti huu wizi wa makampuni haya ya simu. NAOMBA KUWASILISHA
Hii mitandao ya simu ni wizi wizi wizi! Bado nalia na TCRA na Wizara husika. Mmelala wakati wananchi tunaibiwa. Hayo makampuni kodi yenyewe kulipa magumashi!
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
WATANABE looks like you have blocked the PM's. Will get someone to clarify this to you.
 
Last edited by a moderator:
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Katika kipindi cha wiki moja nimelazimika kuweka kuweka kifurushi cha Cheka Bombastik ya siku 7 mara 3, na ambayo huisha baada ya masaa 24. Iliponitokea mara ya mwisho jana tar 27 Nov 2013 nilizimika kureset to zero counters za simu yangu ili kujua nitatumia kifurushi kijacho kwa sekunde ngapi. Nilinunua kifurushi cha siku 7 na kutumiwa sms kuwa nimepata sekunde 8400 toka Vodacom. Baada ya masaa 24 tar 28 Nov 2013 nilitumiwa sms kuwa kifurushi changu kimeisha na nilipokagua counters za simu yangu niligungua kuwa nimetumia kifurushi hicho kwa dakika 28 tu yaani sekunde 1680, hivyo Vodacoma watakuwa waneniibia sekunde 6720 in this single transaction. Kwa kuwa kifurushi cha sekunde 8400 huuzwa Tshs 4,200/= ikwa na maana ya kila sekunde senti 50/=; watakuwa wameniibia sekunde 6720 x 0.50= Tshs 3,360/= in this single transction.Nilipojaribu kupiga customer services kwa namba 100 response ni maelezo marefu ya huduma zao lakini hakuna option ya kuzungumza na mhudumu ili kupata ufafanuzi.VODACOM KINDLY CONSIDER THIS NOTICE AS A FORMAL REQUEST FOR EXPLANATION NY PHONE NUMBER IS 0756604720Watanzania wenzangu tujifunze kutumia counter za simu zetu ili kudhibiti huu wizi wa makampuni haya ya simu. NAOMBA KUWASILISHA
WATANABE ninatumaini maelezo umeyaelewa vyema.
 
Last edited by a moderator:
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
2,650
Likes
690
Points
280
M

Morinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
2,650 690 280
Usitegemee kujibiwa na hao mafisadi. Mi nshahangaika nao sana. Kama si mkoloni ananipa airtime ambayo ameingia mkataba na Voda, ningekuwa nshatoka Voda siku nyingi sana.

Uzuri hawajakulazimisha uwe nao, wameshakuambia KAZI NI KWAKO.


Mkuu umenipa maana nyingine ya hii slogan.
 
C

Clemence Baraka

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,599
Likes
319
Points
180
C

Clemence Baraka

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,599 319 180
Katika kipindi cha wiki moja nimelazimika kuweka kuweka kifurushi cha Cheka Bombastik ya siku 7 mara 3, na ambayo huisha baada ya masaa 24. Iliponitokea mara ya mwisho jana tar 27 Nov 2013 nilizimika kureset to zero counters za simu yangu ili kujua nitatumia kifurushi kijacho kwa sekunde ngapi. Nilinunua kifurushi cha siku 7 na kutumiwa sms kuwa nimepata sekunde 8400 toka Vodacom. Baada ya masaa 24 tar 28 Nov 2013 nilitumiwa sms kuwa kifurushi changu kimeisha na nilipokagua counters za simu yangu niligungua kuwa nimetumia kifurushi hicho kwa dakika 28 tu yaani sekunde 1680, hivyo Vodacoma watakuwa waneniibia sekunde 6720 in this single transaction. Kwa kuwa kifurushi cha sekunde 8400 huuzwa Tshs 4,200/= ikwa na maana ya kila sekunde senti 50/=; watakuwa wameniibia sekunde 6720 x 0.50= Tshs 3,360/= in this single transction.Nilipojaribu kupiga customer services kwa namba 100 response ni maelezo marefu ya huduma zao lakini hakuna option ya kuzungumza na mhudumu ili kupata u. Ni kweli hata mimi tatizo kama lako limenipata. Niko airtel sasa.
 
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
457
Likes
136
Points
60
alexmahone

alexmahone

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
457 136 60
Mambo ya Rostam hayo, hizo ndo mbinu zilizomuingiza Forbes acha aendeleze ili aingie Top ten...aahahahaa
 
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,091
Likes
2,617
Points
280
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,091 2,617 280
Kwa 4200Tsh wanatoa sekunde 6000 badala ya 8400 walizokuwa wanatoa awali.....
Hata mimi inaniambia ni sec6000 tu na wala haichelewi kwisha! Wangekuwa waungwana na wanaojali wateja wangetuarifu mabadiliko ya muda wa bundle, ila kwa kuwa wanatuona mamburula hamna taarifa wala nini! Huu ni uhuni. Hamjali wateja wenu, customer care ni zero. Badilikeni, acheni usanii, achebini dharau Vodacom.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,532
Likes
594
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,532 594 280
Let us reset our counters every time we purchase these bundles
 
MKURABITA

MKURABITA

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
311
Likes
10
Points
35
MKURABITA

MKURABITA

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
311 10 35
WATANABE looks like you have blocked the PM's. Will get someone to clarify this to you.
Kama wewe ni mhusika wa VODACOM kwa nini usitoe maelezo hapa kila mtu aelewe kuliko kukimbilia PM, maana malalamiko yameletwa jamvini. Waeleze watanzania namna gani hizo sekunde zinatumika.
 
Last edited by a moderator:
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Kama wewe ni mhusika wa VODACOM kwa nini usitoe maelezo hapa kila mtu aelewe kuliko kukimbilia PM, maana malalamiko yameletwa jamvini. Waeleze watanzania namna gani hizo sekunde zinatumika.
Mkuu,mimi si mhusika.
 
F

Furahatuu

Senior Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
114
Likes
6
Points
35
F

Furahatuu

Senior Member
Joined Apr 11, 2013
114 6 35
Yaani hakuna kitu kinaniudhi kama hii mitandao wanatuibia halafu hakuna hata wakuwauliza hii nchi wananchi hatujaliwi kabisa mimi mimeamia airtel baada ya voda kuwa magumash l
 

Forum statistics

Threads 1,250,610
Members 481,419
Posts 29,738,686