Cheka amkimbia Dulla Mbabe, ashindwa kutokea ulingoni

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
29,934
2,000
Katika hali ya kushangaza mashabiki wa ndondi tumepigwa na butwaa baada ya Cheka kugoma kutokea ulingoni jana bkwa sababu zisizo na kichwa wala miguu

Akiongea na mashabiki mdhamini wa pambano hilo alisema kuwa atamshitaki Cheka kwa uhuni alioufanya kwa kuwa amemletea hasara licha ya kuwa alishachukua malipo ya awali.

Dulla Mbabe aliunguruma na kuwaeleza mashabiki kuwa ngumi sio maneno,amemtaka Cheka aache kidomodomo
 

Mbushuu

JF-Expert Member
Aug 3, 2011
1,947
2,000
Zama za cheka zshaisha,dulla naye akipata viongoz wazur atafka mbal
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,756
2,000
Upuuzi Kama huu Michezoni halafu wanaitisha kikao cha kujadili kwa nini Mchezo w ngumi hauna wadhamini.
Nilimsikia Cheka akisema walitaka apande Ulingoni bila ya kumpa Advance
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
129,223
2,000
Huyu jamani si kupigwa na ponjoro juzi juzi huko India? Hata muda wa kupumzika na ku recuperate kweli kaupata? Management yake wanataka auwawe? Good for him kwa kulikacha pambano
 

MLUGURU

JF-Expert Member
Mar 30, 2012
1,824
2,000
Katika hali ya kushangaza mashabiki wa ndondi tumepigwa na butwaa baada ya Cheka kugoma kutokea ulingoni jana bkwa sababu zisizo na kichwa wala miguu

Akiongea na mashabiki mdhamini wa pambano hilo alisema kuwa atamshitaki Cheka kwa uhuni alioufanya kwa kuwa amemletea hasara licha ya kuwa alishachukua malipo ya awali.

Dulla Mbabe aliunguruma na kuwaeleza mashabiki kuwa ngumi sio maneno,amemtaka Cheka aache kidomodomo
nenda kule facebook ukaone majibishano yao....baada ya api ndo utajua mchezo wa ngumi bado ni mchezo uliotawaliwa na wahuni ndo maana tabia na matendo ya kihuni huni bado yanaendelea kujitokeza
 

Gide MK

JF-Expert Member
Oct 21, 2013
7,186
2,000
Ubabaishaji umezidi kwenye huu mchezo,aliwahi kugoma kupanda ulingoni siku ya pambano akitaka kulipwa chake kwanza.
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
nenda kule facebook ukaone majibishano yao....baada ya api ndo utajua mchezo wa ngumi bado ni mchezo uliotawaliwa na wahuni ndo maana tabia na matendo ya kihuni huni bado yanaendelea kujitokeza
Mchezo wa ndondi ni ya wahuni.

Watoto wa manzese,keko na magomeni kagera hupenda huu mchezo lkn wote wahuni

Na wacheza ndondi wengi hutokea maeneo haya na kumbi za mapigano yapo maeneo hayo

Mfano mzuri marehemu mashali alikuwa mhuni vibaya pamoja na crew yake nzima hapo manzese na mwisho wake tumeuona

Wacheza ndondi wengi 97% wahuni ,hayo majibizano subiri nikayatizame
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom