Cheche: "mmekula na hamshibi?" - Selelii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cheche: "mmekula na hamshibi?" - Selelii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 11, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,117
    Trophy Points: 280

    Attached Files:

  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu kwa hiyo chakula ya ''roho''
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,117
    Trophy Points: 280
    natumaini na wenye nao watakula na kusaza.. Watu wazingatie ujumbe uliomo kwenye "Ahadi"...
     
  4. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 381
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Thankx4 sharing Mwanakijiji.
     
  5. A

    Aspirinminister Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Great insight!!
    Suala lingine linalonitatiza sana siku hizi ni hawa watu wanakula nje nje kabisa bila aibu! Alafu tukiwakamata wanajiuzulu tu au ishu inaisha kiaina ila hawarudishi hicho chakula ambacho in essence wametuibia tukiwaona. Tutaendekeza ishu kama hizi mpaka lini jamani?!
     
  6. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jarida la bure! Good work! Umenikumbusha nadhani miaka ya sabini au sitini kulikuwa na gazeti pale chuo kikuu liloitwa cheche! lilikuwa na nguvu kweli, nalo lilikuwa la bure, na lilisafiri nchi mbalimbali! Hongera sana mkuu! Kapendekezo kangu kadogo, nimeona umejaribu kuweka swala la jinsia, ingekuwa vizuri maandiko yake yangekuwa kwenye issue mnayoikata.. kitu kama mtizamo wa mabinti katika ufisadi? au kinamama na uchambuzi wao wa siasa! ingeleta hamasa. Thumbs up still for gender perspective.
     
  7. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jibu kwa Swali la wiki. We all know that the current administration came into power by 'any means necessary' including kumchafulia Dr. Salim, kuchinja ngamia 100..lol.. kafara and worst of all ROstam. He is Dowans.. he is Kagoda... he is a CANCER.. hawa kinalowassa ni ujinga tuu and lack of vision. Tamaa ya fisi na ulafi wakijinga. JK turns a blind eye because the so called 'King Maker' made HIM! Ashakum si matusi, lakini JK hawezi 'kunyea kambi' maana ukishakula nyama ya mtu huwezi kumkamata muuza bucha! SO what I suggest is we take our case to the court of the PEOPLE! sio kisutu. I will say this now, I am not a partisan operative and as it is the case, I don't believe we have a well evolved Parliamentary Democracy... perhaps by African standards which are rather poor. In time, I believe we will be able to drastically reduce this type of cancerous corruption and undo the current status quo which seems to suggest that the Government is not in the service of the People but the other way round... (Viongozi wetu sio watumishi wetu bali sisi ndio watumishi wao..)
     
Loading...