Chata kali ya jezi au viatu vya michezo

funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,310
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,310 2,000
Wadau wapenzi wa mazoezi je ni chata gani kali ya jezi unaipenda Zaidi na kwa sababu gani? Mie napenda Under Armour au Nike yaani nikivaa wakati nafanya jogging najihisi kupendeza na kwenda na wakati. Wewe unapebnda sport brand gani?
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,307
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,307 2,000
Adidas na Nike tuwaweke pembeni ktk mchakato huu,hawa wanaogelea ktk dunia yao wao wenyewe
 
Polonium

Polonium

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2018
Messages
229
Points
250
Polonium

Polonium

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2018
229 250
Wadau wapenzi wa mazoezi je ni chata gani kali ya jezi unaipenda Zaidi na kwa sababu gani? Mie napenda Under Armour au Nike yaani nikivaa wakati nafanya jogging najihisi kupendeza na kwenda na wakati. Wewe unapebnda sport brand gani?
Washauri TFF na vilabu
vya Tanzania waachane na uhlsport, sijui wanakwepa nini kuvaa brand za nike, puma, adidas etc
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,333
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,333 2,000
nike wana viatu vizuri(njumu)
new balance na adidas wana jezi nzuri me hivyo ndo nnavyochezea boli
 
mwanaspotiapp

mwanaspotiapp

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2017
Messages
241
Points
500
mwanaspotiapp

mwanaspotiapp

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2017
241 500
Washauri TFF na vilabu
vya Tanzania waachane na uhlsport, sijui wanakwepa nini kuvaa brand za nike, puma, adidas etc
Mikataba mzee UHLSPORT ndio wamejitokeza na Ku offer mkataba wa vifaa vya michezo kwa club zetu na national Tim ..ulitaka wafanyeje...wakatae ?? Nike na Adidas kuja huku tz badae sana
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
9,310
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
9,310 2,000
Adidas na Nike tuwaweke pembeni ktk mchakato huu,hawa wanaogelea ktk dunia yao wao wenyewe
Kuna makampuni makubwa yanakuja na yanaweza kuwapiku soon kama umbro, Under Armour, na wenzao katika level yao kama Puma, Reebok, Asics, DKS, Sketchers, Converse na nyingine
 

Forum statistics

Threads 1,325,726
Members 509,278
Posts 32,200,859
Top