Chanzo cha Double Relationship kwa wasichana/Mabinti.


T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Wasichana/mabinti walio wengi huchanganyikiwa katika kuamua kati ya mapenzi ya dhati na mapenzi ya pesa. Wasichana wengi hupenda vyote viwili yaani mapenzi ya dhati na Pesa vyote kwa wakati mmoja. But in reality mapenzi ya dhati na pesa hujikuta zikiwa ni sifa mbili ambazo zinakuwa katika wanaume wawili tofauti yaani mwenye Upendo wa Dhati anakuwa hana pesa na mwenye pesa anakuwa hana upendo wa dhati. Hii huwaumiza na kuwachanganya sana wasichana wengi katika kuamua wawe na yupi, na ndiyo sababu unakuta wasichana/mabinti wanakuwa na double relationship! Mmoja mwenye pesa na mwingine mwenye upendo wa dhati! Ni changamoto kwa wasichana na ni sababu pekee zinazowafanya mabinti wasijielewe elewe na wasipate kabisa wanachokitaka kwani mshika mbili........... Na mtaka yote kwa pupa..........!
Huu ni mtazamo tu, mabinti msijenge chuki!
Hapo mnasemaje wadau?
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Nilifikiri hapa macho hufanyakazi zaidi kuliko vidole? Kwanini umeyanyima macho? Picha Mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,252,059
Members 481,989
Posts 29,794,364