Changia CHADEMA; M4C | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Changia CHADEMA; M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Small Boy, May 31, 2012.

  1. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changia CHADEMA kupitia M-PESA kufanikisha Vuguvugu la Mabadiliko nchi nzima

    Chadema ina takribani wanachama milioni mbili. Kila mmoja akichangia angalau shs 1,000/- kwa mwezi, M4C inapata Bilioni 2. Hii ni mara 10 ya ruzuku inayopata Chadema kwa mwezi. Mara 10!
    Kuwa sehemu ya mabadiliko na kuwa upande sahihi wa historia. Waweza kuchangia kiasi chochote kile mara nyingi kadri unavyopenda. Wajulishe wengine pia kuhusu habari hii

    Jinsi ya kuchangia:

    Bonyeza *150*00#
    Chagua 4. Lipa bili yako
    Chagua 1. Ingiza namba ya kampuni
    Ingiza namba ya kampuni (111 333)
    Ingiza namba ya kumbukumbu. (Namba yako ya simu)
    Ingiza kiasi (Kiasi chochote kuanzia 1,000 mpaka 1,000,000)
    Ingiza namba ya siri (Namba yako ya siri)
    Thibitisha kwa kubonyeza 1 au batilisha kwa kubonyeza 2.



     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,710
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Watanzania wamekatishwa tamaa na tabia ya viongozi kutoleta marejesho ya maichango.

    Niliwahi kuhoji pesa tulizochangia ARUMERU sikupata majibu, kwa hiyo nakuomba uwafikishie wakuu wako, wanachama tunahitaji mirejesho ya michango yetu.

    Jambo la pili ni hiyo namba ya kuchangia 11 13 33 , michango hiyo kuna wasiwasi inapelekwa kusipo tazama hoo link
    11, 13 and 33: The Illuminati / Freemason Signature


    Umeelewa?
     
  3. M

    MTK JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,575
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    Bravo; kujitolea kwa kila mmoja wetu ndio ufunguo wa mabadiliko ya kweli; tusiwe mashabiki tena wa kuhudhuria mikutano ya CDM kwa wingi wakati hatuchangii vuguvugu lenyewe, tujitolee kwa hali na mali ili makamanda wetu walioko mstari wa mbele wapate hamasa na nyenzo za kuendeleza mapambano; tupande treni la CDM tulete ukombozi wa wanyonge wa nchi hii waliokandamizwa kwa miaka 50.
     
  4. K

    KIMBULU Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutachangia sana tu ila nanyi mzitumie vizuri hasa kusimika viongozi wazuri vijijini. CDM oyee!!
     
  5. M

    MTK JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,575
    Likes Received: 2,373
    Trophy Points: 280
    What is in a number?! hata wakitumia 666 au 786 utapata tafsiri 100 tofauti; stop being superstitious and stingy; kwa mwendo huo utapata tafsiri nyingi! shinda woga wako, mrejeo mkubwa zaidi ya ushindi wa Arumeru mashariki na kazi wanayofanya makamanda kusini mwa tanzania sasa hivi; 60 strong; watu zaidi ya 3000 wamevua magamba wakavaa magwanda. wewe unataka mrejeo upi bora zaidi ya huo!? performance and results are more important to us than financial statements for the time being; this is our own hard earned monies being deployed for a noble cause, hii sio ruzuku ya pesa za mlipa kodi kutoka hazina ambayo inahitaji mrejeo! lakini kama unataka kutambuliwa for personal glorification, then hilo ni swala jingine!! revolutions have many sacrifices; both human and material; lets soldier on for the time being. for now we need change to ameliorate the welbeing of the downtroden of this country, the accounting will come later; first things first.
     
  6. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,691
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CHADEMA ni freemasons?
    sasa tumejua,
    WASABATO TUKO WAPI?
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii nzuri lakini umma umeeleweshwa kiasi gani ili kuwa na confidence kwamba huu si utapeli,? Tafadhali fanyeni utaratibu wa ku formalize hii plan
     
  8. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila mmoja wa wale waliokombolewa, awe balozi wa kuuhubiri umoja huu, na kuamusha ari ya uchangijia katika suala hili la ukombozi. wapo wachache wanaosubiri kugawiwa kanga na nyinyiemu, tuwapende, tuwaelimishe taratibu, kwani wale wote wana cdm ni wale wale wana nyinyiemu walio kombolewa!!!!
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Safi sana.Lakini toeni matangazo kwenye magazeti na Radio ili wananchi wote wapate habari.
     
  10. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wanabodi, mbona hii link *150*00# inagoma?
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    HQ04U983 comfirmed. Tsh 5000 sent to CHADEMA.

    Karibu na wewe uchangie nguvu ya MABADILIKO.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Wewe ukieleweshwa kama unania njema na chama elewesha na wenzako.......kama hujaelewa uliza utajibiwa
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Safi sana kamanda.....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    ni kwa watumiaji wa Voda tu na kama unatumia voda na bado inaleta magumashi basi jaribu tena labda network....
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Karibu.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Hata mmeo iko siku utamwita freemasons!?
     
  17. w

    warea JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua wewe sio chadema! Au hauko serious!
     
  18. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mods nawaomba mfute comment ya pili ya Tume, inapotosha!
     
  19. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Huenda yeye ndiye tume ya katiba so ameamua kutuchezea shere kufungua huu uzi ili aweke comment inayohusiana na freemasons.
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Acha tuwawezeshe kwasababu ndiyo chama kinacho onekana kututetea tulio wengi lakini wajue hatuna ndoa nao siku wakisahau uwajibu wao kama CCM tunapiga chini....
     
Loading...