Changamoto za kutongoza mabinti wadogo

Umalaya mbaya jamani
 
.....Hapo kwenye kutumiana msg, Aisee wananikeraa! Alafu usijibu uone balaa lake.
 
Wakati mwingine pamoja na miaka yako 30+ unalazimika kulamba lips na kubadili sauti kidogo,muda mwingine unalazimishwa unyoe kiduku na uvae skin jeans kwa lazima. Yaani kuna muda ili uende nao sawa unapaswa ujutoe akili na uwe mtoto kama wao.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]umeua, hapa nitaanza kuwatazama tofauti wenye mwonekano huo
 
Utakuwa una kibamia mbona unapenda watoto wadogo
 
pamoja na mapungufu yao ila vitamu sana aisee kuna kimoja chupuchupu nikitafune na tigo yake nkakionea huruma.
 
Bahati mbaya mie domo zege
Sijabahatika kuingia kwenye 18 na hawa watoto
 
Vinapenda kupiga sana simu,
Vinapenda kuongea muda mrefu,
Vina deka sana....
 
Shida yao ni wasumbufu

Raha yao hawapendi pesa kama hawa wengine yan ukimpa ten ataitumia kununua vocha akutumia sms paka ten ikate ndio aombe nyingine[emoji1787][emoji23][emoji23]
 
watoto wadogo wanini wakati mimama ipo tuu na inahitaji watu wa kuwasumbua.
 
Piga pumbu kijana acha kulalamika
 
mkuu na mimi naona yananikuta hayo #tatizo madog wanajirahisisha na kujisogeza sana #hawatuchukulii kama kaka zao yan wanatutengenezea mazingira tujilipue tu#navyoandika hapa mvua inanyesha kamekuja eti kanataka kucheck movie#form 3 huyu#kazi tunayo
 
Teh teh mkuu umenikumbush kuna dogo form3 kaja getto nikajisahau nkawa napiga show ya kibabe ghafra kakaanza kutoa kelele badala ya kuita "babe" kanaita "bibi"

Dogo ananipend mno nikimpigia simu anasema kanimiss anataka tofauti na awa ndugu zetu kudaiana madeni yaliyotokana na ahadi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…