Changamoto Ulizopitia Kwenye Kusaka Ajira

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Aug 10, 2017
2,033
2,000
Mwana jukwaa kuwa huru kutupa baadhi ya changamoto ulizopitia wakati unatafuta ajira, pengine labda itakua fundisho nasi wengine tujue namna ya kuruka viunzi hivyo. Karibu
Kwenye private nyingi wakitangaza nafasi hasa za kutuma maombi kwa njia ya email huwa hawaiti watu kwenye usaili na hakuna mrejesho.

Utajipinda kuandika application letter nzuri lakini unaambulia patupu.

Kikubwa ni kutokata tamaa. Hakikisha una CV nzuri ya kisasa inayogusa maeneo yote muhimu (impressive Curriculum Vitae).

Andaa application letter yenye kujiuza vema kwa mwajiri.

Zaidi ya yote kuwa professional (mjuzi kweli kweli) kwenye kada yako.

Tumia muda wa ziada (uwapo na nafasi) kujinoa vizuri.

Almighty God will show you a way.
 

Ezekiel Mbaga

JF-Expert Member
May 28, 2018
9,502
2,000
Kwenye private nyingi wakitangaza nafasi hasa za kutuma maombi kwa njia ya email huwa hawaiti watu kwenye usaili na hakuna mrejesho.

Utajipinda kuandika application letter nzuri lakini unaambulia patupu.

Kikubwa ni kutokata tamaa. Hakikisha una CV nzuri ya kisasa inayogusa maeneo yote muhimu (impressive Curriculum Vitae).

Andaa application letter yenye kujiuza vema kwa mwajiri.

Zaidi ya yote kuwa professional (mjuzi kweli kweli) kwenye kada yako.

Tumia muda wa ziada (uwapo na nafasi) kujinoa vizuri.

Almighty God will show you a way.
Boss, nmekutumia ujumbe PM kwako
 

Simba Forever

JF-Expert Member
May 4, 2021
906
1,000
Mwenzenu naoga traditional herbs kuweka mwili sawa

Hapa ni ziwa flani hapa Tanzania
IMG_20210605_133443_475.jpg
 

Jonatus

JF-Expert Member
Dec 16, 2013
1,401
1,500
Kwenye private nyingi wakitangaza nafasi hasa za kutuma maombi kwa njia ya email huwa hawaiti watu kwenye usaili na hakuna mrejesho.

Utajipinda kuandika application letter nzuri lakini unaambulia patupu.

Kikubwa ni kutokata tamaa. Hakikisha una CV nzuri ya kisasa inayogusa maeneo yote muhimu (impressive Curriculum Vitae).

Andaa application letter yenye kujiuza vema kwa mwajiri.

Zaidi ya yote kuwa professional (mjuzi kweli kweli) kwenye kada yako.

Tumia muda wa ziada (uwapo na nafasi) kujinoa vizuri.

Almighty God will show you a way.
Kabisa private companies kuitwa kwenye interview ni ngumu mno.
 

Ndolezi

Senior Member
Oct 15, 2019
119
225
Nilisafiri kutoka Mbeya to Dar kwaajili ya interview kumbe wale jamaa ni matapeli na nilikutana nao Jf humuhumu, ila hawakufanikiwa kunipiga pesa waliyokuwa wanaitaka zaidi ya kunipotezea muda wa kusafiri na nauli.
 

nyampanaga

JF-Expert Member
Nov 16, 2012
1,049
2,000
Kila nikiomba kazi nakuwa shortlisted na kuitwa kwenye Interview...tatizo siitwi kwenye ajira....kero hii ni toka 2004...Ni.Private Sectors tu.Wajuvi hili ni Tatizo Gani?Nimechoma nauli Sana kusafiri mikoa mbalimbali kwa ajiri Ya Interview.
 

msomi uchwara

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
3,434
2,000
Niliomba kazi fulani serikalini,nikapata nikapangiwa kituo cha kazi Mkoa Simiyu, baadae nkaambiwa sina sifa siwezi ingia kwenye payroll,ya pili hivyo hivyo serikalini pia nimefanya interview zote naenda kuriport naambiwa na HR sina sifa
Duu.pole sana mkuu
 

SNAP J

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
5,570
2,000
Ungewataja ili wasije tapeli watu wengine humu.
Nilisafiri kutoka Mbeya to Dar kwaajili ya interview kumbe wale jamaa ni matapeli na nilikutana nao Jf humuhumu, ila hawakufanikiwa kunipiga pesa waliyokuwa wanaitaka zaidi ya kunipotezea muda wa kusafiri na nauli.
 

SNAP J

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
5,570
2,000
Toa sadaka mkuu
Kila nikiomba kazi nakuwa shortlisted na kuitwa kwenye Interview...tatizo siitwi kwenye ajira....kero hii ni toka 2004...Ni.Private Sectors tu.Wajuvi hili ni Tatizo Gani?Nimechoma nauli Sana kusafiri mikoa mbalimbali kwa ajiri Ya Interview.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom