ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 25,048
- 61,369
Changamoto wanayokutana nayo wafanyabiashara ni kutokulipwa madeni yao kwa wakati na hivyo kupunguza kasi ya mzunguko, wengine wanakopa wanakaa na hela mpaka mwaka.
Na si kwamba hawana uwezo wa kulipa bali ni usumbufu tu, licha ya usumbufu huo kutoka kwa hao wateja wasio waaminifu bado wafanyabiashara wanaendelea kusimamia malengo yao ya kukuza biashara na kufanya maendeleo.
Na si kwamba hawana uwezo wa kulipa bali ni usumbufu tu, licha ya usumbufu huo kutoka kwa hao wateja wasio waaminifu bado wafanyabiashara wanaendelea kusimamia malengo yao ya kukuza biashara na kufanya maendeleo.