Changamkia hii fursa nzuri ya uwekezaji

Changamkia hii fursa nzuri ya uwekezaji

Omuziba

Member
Joined
Jun 30, 2017
Posts
57
Reaction score
12
Nimesoma vitabu vingi vya ujasiriamali mfano mmojawapo ni kitabu cha The cash flow quadrants, poor dad and Rich dad
Niligundua kuwa bila kufanya uwekezaji huwezi ukawa na Uhuru wa pesa hata siku moja(kuwa na utoshelevu wa fedha) hata uwe unalipwa mshahara mkubwa kiasi gani.

SASA HABARI NJEMA NI KWAMBA
Kampuni ya alliance global in motion inakuletea fursa nzuri ya uwekezaji ambapo ukishajoin kwenye fursa utakuwa na uwezo wa kuzalisha zaidi ya million kwa wiki

WAPO WATANZANIA wengi waliomaliza kozi mbalimbali pasipo kupata ajira na endapo wakipata ajira kwa waliowengi mshahara hauwezi kuzidi milioni moja kwa mwezi unangoja nini be your own boss and earn enough fund

Pia wapo wafanyakazi wengi ambao mshahara hautoshelezi mahitaji yao na hawajafanya uwekezaji wowote. "Two legs are better than one leg" ni vyema ukafanya uwekezaji kwenye hii kampuni ukafanya uzalishaji sehemu zote mbili, kwa sababu ukifanya uwekezaji kwenye hii kampuni kuna time freedom (Uhuru wa muda) hivyo huwezi kuathiri kazi yako

Kwa wanaotaka kujiunga na kampuni lazima upewe semina ujue business inaendaje ukishaelewa utajoin kwa anayetaka kusikiliza semina piga 0757409103 utaelekezwa semina inafanyikia wapi haijalishi uko mkoa gani maana mpaka sasa semina Zinatolewa ktk mikoa mingi Tz
 
Nimesoma vitabu vingi vya ujasiriamali mfano mmojawapo ni kitabu cha The cash flow quadrants, poor dad and Rich dad
Niligundua kuwa bila kufanya uwekezaji huwezi ukawa na Uhuru wa pesa hata siku moja(kuwa na utoshelevu wa fedha) hata uwe unalipwa mshahara mkubwa kiasi gani.
SASA HABARI NJEMA NI KWAMBA
Kampuni ya alliance global in motion inakuletea fursa nzuri ya uwekezaji ambapo ukishajoin kwenye fursa utakuwa na uwezo wa kuzalisha zaidi ya million kwa wiki
WAPO WATANZANIA wengi waliomaliza kozi mbalimbali pasipo kupata ajira na endapo wakipata ajira kwa waliowengi mshahara hauwezi kuzidi milioni moja kwa mwezi unangoja nini be your own boss and earn enough fund
PIA wapo wafanyakazi wengi ambao mshahara hautoshelezi mahitaji yao na hawajafanya uwekezaji wowote. "Two legs are better than one leg" ni vyema ukafanya uwekezaji kwenye hii kampuni ukafanya uzalishaji sehemu zote mbili, kwa sababu ukifanya uwekezaji kwenye hii kampuni kuna time freedom (Uhuru wa muda) hivyo huwezi kuathiri kazi yako
Kwa wanaotakakujiunga na kampuni lazima upewe semina ujue business inaendaje ukishaelewa utajoin kwa anayetaka kusikiliza semina piga 0757409103 utaelekezwa semina inafanyikia wapi haijalishi uko mkoa gani maana mpaka sasa semina Zinatolewa ktk mikoa mingi Tz
Tafuta kitabu cha Robert Kiyosaki kinachoitwa The business of th 21 Century kitakusaidia sana kwenye hiyo biashara yako
 
Kwenye hiyo business ni product gani inayofanyiwa marketing??
Kwenye hii kampuni product zinazofanyiwa marketing ni food supplements zenye ubora wa hali ya juu 'super brand' ni virutubisho lakini pia ni tiba dhidi ya magonjwa sugu kama vile kansa, kisukari, unywaji wa pombe kupindukia(drag addiction), allergy, vidonda vya tumbo n.k
 
Tafuta kitabu cha Robert Kiyosaki kinachoitwa The business of th 21 Century kitakusaidia sana kwenye hiyo biashara yako
Ahsante sana kwa ushauri nzuri
Huyu mwandishi vitabu vyake huwa navikubali
 
Kwenye hii kampuni product zinazofanyiwa marketing ni food supplements zenye ubora wa hali ya juu 'super brand' ni virutubisho lakini pia ni tiba dhidi ya magonjwa sugu kama vile kansa, kisukari, unywaji wa pombe kupindukia(drag addiction), allergy, vidonda vya tumbo n.k
I hate these things. Zina bei utadhani unanunua mwanamke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye hii kampuni product zinazofanyiwa marketing ni food supplements zenye ubora wa hali ya juu 'super brand' ni virutubisho lakini pia ni tiba dhidi ya magonjwa sugu kama vile kansa, kisukari, unywaji wa pombe kupindukia(drag addiction), allergy, vidonda vya tumbo n.k
ndio utajipatia milioni ndani ya wiki kirahisi
 
hawa jamaa nimehudhuria semina yao Arusha kama wiki moja hivi imepita.nimegundua vitu hivi
1:Watu wenyewe wanaotoa semina wengi wao hawajajiunga
2:Wapo more theoretical utadhani unakunywa maji..yani ni vigumu sana mtu kmconvice atoe 560,000 kuwa member na ndo mtaji...je wangap utawaweka kwenye hyo marketing network?
3:Wengi wao ni wanachuo hao wahamasishaji Na nilishangaa kwamba wao wenyewe hawagombaniani wala hawakubali ujiunge nao kwenye network ....et uje ofisini au yeyote utakayempata aje ofisini
4: Biashara sawa ipo lkn kibongo bongo kupata watu wa network ni kazi kwa bei ya package yao nzima nakuwa member wao Otherwise uende kwa akina bakharesa ndo wawekeze(wanunue package)
 
Nimesoma vitabu vingi vya ujasiriamali mfano mmojawapo ni kitabu cha The cash flow quadrants, poor dad and Rich dad
Niligundua kuwa bila kufanya uwekezaji huwezi ukawa na Uhuru wa pesa hata siku moja(kuwa na utoshelevu wa fedha) hata uwe unalipwa mshahara mkubwa kiasi gani.
SASA HABARI NJEMA NI KWAMBA
Kampuni ya alliance global in motion inakuletea fursa nzuri ya uwekezaji ambapo ukishajoin kwenye fursa utakuwa na uwezo wa kuzalisha zaidi ya million kwa wiki
WAPO WATANZANIA wengi waliomaliza kozi mbalimbali pasipo kupata ajira na endapo wakipata ajira kwa waliowengi mshahara hauwezi kuzidi milioni moja kwa mwezi unangoja nini be your own boss and earn enough fund
PIA wapo wafanyakazi wengi ambao mshahara hautoshelezi mahitaji yao na hawajafanya uwekezaji wowote. "Two legs are better than one leg" ni vyema ukafanya uwekezaji kwenye hii kampuni ukafanya uzalishaji sehemu zote mbili, kwa sababu ukifanya uwekezaji kwenye hii kampuni kuna time freedom (Uhuru wa muda) hivyo huwezi kuathiri kazi yako
Kwa wanaotakakujiunga na kampuni lazima upewe semina ujue business inaendaje ukishaelewa utajoin kwa anayetaka kusikiliza semina piga 0757409103 utaelekezwa semina inafanyikia wapi haijalishi uko mkoa gani maana mpaka sasa semina Zinatolewa ktk mikoa mingi Tz
Naomba website Yao tafadhal

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna watu wanaweza kuumia muda si mrefu
 
Swali je wewe umewahi kupata hiyo million kwa wiki? Yani hata waliemleta atoe ushuda..anazungumzia mafanikio ya watu wengine na sio yke na pia hata kipato chake kwa wiki hakutaja...anakazania amenunua gari tu...!! unaweza sema semina ni ya uelimishaji kumbe ni ya promo ya bidhaa zao...samahani kwa wahusika.
 
hawa jamaa nimehudhuria semina yao Arusha kama wiki moja hivi imepita.nimegundua vitu hivi
1:Watu wenyewe wanaotoa semina wengi wao hawajajiunga
2:Wapo more theoretical utadhani unakunywa maji..yani ni vigumu sana mtu kmconvice atoe 560,000 kuwa member na ndo mtaji...je wangap utawaweka kwenye hyo marketing network?
3:Wengi wao ni wanachuo hao wahamasishaji Na nilishangaa kwamba wao wenyewe hawagombaniani wala hawakubali ujiunge nao kwenye network ....et uje ofisini au yeyote utakayempata aje ofisini
4: Biashara sawa ipo lkn kibongo bongo kupata watu wa network ni kazi kwa bei ya package yao nzima nakuwa member wao Otherwise uende kwa akina bakharesa ndo wawekeze(wanunue package)
Mkuu acha kuwavunja watu moyo kujoin kwenye fursa hakuna bishara isiyo na chang amoto, siwezi kukataa kwamba hakuna changamoto, changamoto zipo ila siyo ngumu hata kidogo, ungekua umeishajoin ndo ungeuambia uma kuwa hii biashara ni ngumu ni sawa na mtu ambaye hajafika marekani anauambia uma changamoto zilizoko marekani. Join kwanza kwenye business
In short kampuni yetu ina mfumo mzuri wa
Kuwalipa wafanyabishara wake na ni kampuni ambayo imewin miaka minne mfululizo kwa kua na mfumo mzuri wa business market dhidi ya makampuni yote ulimwenguni yanayofanya business marketing(2013-2016)
 
Back
Top Bottom