Chandarua

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Posts
3,300
Reaction score
525
Nilipochomeka mara ya kwanza ukachomoa,Nikajua hujazoea,Nikachomeka mara ya pili,ukachomoa tena ikabidi nikuvizie ukiwa umelala uliposhtuka ukachomoa tena hapo ndipo nilipoamua nikuache maana hujui umuhimu wa CHANDARUA,,,,,,
 
Nilipochomeka mara ya kwanza ukachomoa,Nikajua hujazoea,Nikachomeka mara ya pili,ukachomoa tena ikabidi nikuvizie ukiwa umelala uliposhtuka ukachomoa tena hapo ndipo nilipoamua nikuache maana hujui umuhimu wa CHANDARUA,,,,,,

mopaozi usijisikie vibaya nikikwambia kwamba joke hii ningefurahia sana na kukaa nikifikiri kama ungeishia kwenye neno 'hujui' na maneno yaliyofuata baada ya hapo kuyaondoa.Hayo ni mawazo yangu binafsi, siwakilishi mtu yeyote. Pia title ingekuwa: KUCHOMEKA NA KUCHOMOA
 

... naunga mkono hoja !
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…