Chamazi Mbagala kuna shida gani kuhusu nyumba?

Chamazi Mbagala kuna shida gani kuhusu nyumba?

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Posts
1,885
Reaction score
4,013
Kuna ndugu yangu kaona tangazo la nyumba inauzwa milioni 30 anataka anunue lakini nimemuasa afatailie kwa makini maana haifananii na bei hiyo hata kama wamesema muuzaji ana matatizo and needs money ASAP
Ila mbona siku hizi asilimia 80 ya nyumba zinazouzwa zipo chamanzi,kunani huko? au kuna msala wa bomoabomoa upo njiani watu wanasukumizia wenzao future frustrations?
Capture333.PNG
 
Hill eneo ni safi ni Kwa ajili ya makazi wewe nunua tu; mil 30 bei sawa na bure yaani hapo kapata faida ndogo mfano; Kiwanja 4milion, kujenga boma 6milion,Kupaua 4 million, madirisha na milango pamoja na mageti na finishing plus septic tank Fanya 10milion (hizo ni pamoja na Fundi na material) JUMLA KUU 24MIL Kwahiyo maximum tufanye 25 mil KWAHIYO HAPO FAIDA ANATAKA 5MILION SIYO MBAYA! ....Note! Ujenzi kama huu Mara nyingi huwa na dosari kwenye idadi ya nondo wanaweka moja au mbili, unene Wa nondo 10mm,msingi hauzami sana chini kubana tofali, mabati gauge ndogo, umwagiliaji Maji si mathubuti, gypsum board n.k
 
Kuna ndugu yangu kaona tangazo la nyumba inauzwa milioni 30 anataka anunue lakini nimemuasa afatailie kwa makini maana haifananii na bei hiyo hata kama wamesema muuzaji ana matatizo and needs money ASAP
Ila mbona siku hizi asilimia 80 ya nyumba zinazouzwa zipo chamanzi,kunani huko? au kuna msala wa bomoabomoa upo njiani watu wanasukumizia wenzao future frustrations?
View attachment 654172
Alafu hili dalali linajiita Rick lose tapeli la kutupwa. Kabla ya kuwa dalali alikuwa mwizi huko maeneo ya kibonde maji Mbagala wanamjua sana.
 
Chamazi ni sehemu salama kwa ajili ya makazi, hakuna shida yoyote. Kuna biashara ya kujenga na kuuza, na watu wananunua nyumba sana, hata Mimi nilinunua huko huko. Sema kuna jenga uza wengine wanaharibu soko, wanajenga vibaya, nyumba hata mwezi haina tayari expansion joints kila kona.
 
Kuna ndugu yangu kaona tangazo la nyumba inauzwa milioni 30 anataka anunue lakini nimemuasa afatailie kwa makini maana haifananii na bei hiyo hata kama wamesema muuzaji ana matatizo and needs money ASAP
Ila mbona siku hizi asilimia 80 ya nyumba zinazouzwa zipo chamanzi,kunani huko? au kuna msala wa bomoabomoa upo njiani watu wanasukumizia wenzao future frustrations?
View attachment 654172
Maeneo mengi sasa yapo nje ya mji.asilimia kubwa ya maeneo mazuri la tambalale ni huko mbagara au wilaya ya temeke watu ujenga na kuuza kama biashara
 
Kwa bei hiyo Kwa maeneo ya chamazi ni kawaida mkuu.....usiogope
Ila ni vizuri zaidi kabla ya Kununua ukajiridhisha Kwa kufatilia taarifa kuhusu nyumba hiyo

Ova
 
Hii hali hata mimi nimeiona na nimeuliza sipati jibu la kuridhisha. Hali za nyumba na bei havifanani kabisa. Ipo siri. Ama tofali za ujenzi wanafyatua hapo site kutumia mchanga wanapochimba septic au ni zile tofali 35 kwa mfuko 1 wa cement.
Kila nikipiga gharama labda vifaa vya wizi.
Au eneo hilo wamejenga kwa makosa sasa wanauza chapchap waswepe.
 
Utapigwa shauri yko kabla yakuinunua Nenda kaione kisha uongee vizuri na wazee wa Eneo hilo watakuambia ukweli wote kisha uende kwa mwenyekitivwa serikali ya Mtaa ukamuulize ukimaliza hapo Nenda Wizara ya Ardhi au Uwaone watu wamipango miji watakupa Ukweli wote,Mwisho kabisa mwambie mwenye nyumba Kua utalipa kwa Awamu yaani utoe nusu kisha Umalizie baada ya miezi mitatu kwa mda huu utakua unauchimbua ukweli ili ikitokea Lakumbumbuluka utakua na unafuu,
 
Hata mimi niliiona nyumba nzuri kwa m. 25 tu, nilichoka sana.
Yawezekana kuna tatizo fulani.
Ila nimewaza na kugundua kuwa hizi nyumba huenda zimejengwa na kanpuni. Wamepiga hesabu na kuona kuna kafaida hata cha ml.5-10 pembeni.
Mjini kila mtu ni mfanyabiashara
 
Hao ni jenga uza, viwanja vinapatikana kwa bei rahisi na mchanga hukohuko kuna machimbo.
Walionafursa wanajenga na kuuza, ni biashara tu.
 
Hayo maandishi mi ndo hoi bin taaban inaonekana kaishia la tatu C mwez wa Sita mtihani wa la nne hajafanya huyu Dalali Rick Ross
Hajui kuandika Huyo, kama darasa la kwanza, historian yake kwa wanaomfahamu kaishia darasa la pili akaacha shule, akaanza wizi. Mpaka alipoibukia kwenye udalali
 
Back
Top Bottom