chama international kila mtu lazima apige hili gwanda

chama international kila mtu lazima apige hili gwanda

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,024
Reaction score
59,684
DSC03465.JPG
 
hhaaaaa wasije wakasema mavazi yake yanachochea uvunjifu wa amani
 
Jamaa kapiga kombati, anapambana na njaa na hicho ndicho tunachoamini, karibu kamanda Annan
 
hhaaaaa wasije wakasema mavazi yake yanachochea uvunjifu wa amani
taarifa zao za kiintelijinsia......sema ikija jkwenye mambo ya ujambazi hizi taarifa zinakuwa hazionekaniki
 
ndg wadau,,,nimejaribu sana bila mafanikio kupata hizi gwanda hasa koti la juu bila mafanikio,,,naomba muongozo kwa kupata izi kitu kwa urahisi,,,
 
ndg wadau,,,nimejaribu sana bila mafanikio kupata hizi gwanda hasa koti la juu bila mafanikio,,,naomba muongozo kwa kupata izi kitu kwa urahisi,,,

Easy tu , mstue Mnyika akirudi mjengoni.
 
Aah Kumbe Koffi naye ni mwanamapinduzi wa CDM? Nimemkubali sana.
 
Hayo magwanda zamani yakivaliwa na game rangers siku hizo tukiwaita BWANA NYAMA!! Hayo magwanda sio ya combat, ya combat ni kama yale aliyokuwa anavaa marehemu Samora Machel!!
 
Back
Top Bottom