Pastor Achachanda
JF-Expert Member
- May 4, 2012
- 3,023
- 1,317
Habari humu ndani. Huku tunakoishi kuna tabia ya wenye nyumba kuwanyanyasa wapangaji wao hadi kero. Na si rahisi kwamba kila mtu ajenge.
Nimepokea familia moja iliyofukuzwa kwenye nyumba waliyopangishwa kisa zimepita siku 4 tangu kodi yao iishe. Mwenye nyumba amekuwa mkali si kawaida hataki hata kuwaona. Bila aibu ameita vijana kuhamishia nje vitu vyao.
Kero hizi zipo nchi nzima. Je hatuoni haja sasa ya kuwa na chama cha kusimamia sheria, haki, wajibu na kanuni zitakazolinda maslahi za wamiliki wa nyumba na wapangaji?
Waheshimiwa wana JF naomba kuwasilisha hoja.
Nimepokea familia moja iliyofukuzwa kwenye nyumba waliyopangishwa kisa zimepita siku 4 tangu kodi yao iishe. Mwenye nyumba amekuwa mkali si kawaida hataki hata kuwaona. Bila aibu ameita vijana kuhamishia nje vitu vyao.
Kero hizi zipo nchi nzima. Je hatuoni haja sasa ya kuwa na chama cha kusimamia sheria, haki, wajibu na kanuni zitakazolinda maslahi za wamiliki wa nyumba na wapangaji?
Waheshimiwa wana JF naomba kuwasilisha hoja.