Chama cha wanaume wazee Tanzania chazinduliwa

Chama cha wanaume wazee Tanzania chazinduliwa

Tatizo wazee wa siku hizi wahuni sana
Badala watulie na wake zao na familia wanahangaika na k mtaani
Wanaharibu ndoa zao kizembe mwishowe wanakuja kufa vibaya.just imagine unakutana na mzee wa miaka 55 kwenda juu eti anafutilia talaka.aya ukipewa unaenda wapi ?? Nani anakutaka jua lilivo kali mtaani?mbaya zaidi unakuta hata hela hana
Kuna mzee mmoja humu jf alinitongoza bna.hadi nilimuonea huruma.yaani yeye aliachana na mkewe kisa alimfumania
Jamàa kuna kipindi alikuwa na matender serikalini huko alikuwa vizuri.wakajenga na wife majumba nini wana watoto wakubwa tu wako vizuri
Ule utawala ukapita jamaa akashake vibaya mno akafunga ofisi wife dharau zikawa nyingi analala huko kwa kimada wake jamaa akaamua watengane ila watoto walikuwa side ya mama yao .jamaa akaenda kupanga huko analala chini miaka 57 .ananiambia miss njoo tuanze maisha eti.eti maisha gani naanza nae wakuu ?? Angesema tu labda tukamalizie maisha
Mwenzenu ana stress sasa hivi yuko 60 mi.nilishaanza maisha na wenye kuanza
Kwa umri huo angevumilia tu nyumbani kwake .kwani mke akigegedwa kuna nini??kujitesa kisa k ya mtu??

Sent from my SM-A725F using JamiiForums mobile app
wewe, kuna kitu stuli, gakiyamungu ukipigwa nayo unahama jumla, halafu ukute kisa cha kupigwa unaombwa hela ya matumizi, hela yako nakupigwa upigwe wewe, mh
 
"Tumeamua kurudi kule tulipotoka, tujaribu kurudisha maadili vijijini, watoto wetu wanaposoma wanabadilika na kusahau jadi yao" amesema Laizer
Mnawaogopa wa mjini ati

1698433881299.png
 
"Kazi ya kutengeneza malezi na maadili yoyote ni kazi ya wazee, tulijisahau tukaacha kuwasaidia watoto wetu juu ya maadili yetu ya Kiafrika. Tuamke sasa na tukatae kuitwa tumepitwa na wakati, tusaidie kizazi chetu." amesema Mzee Mpolo.
Siyo kazi rahisi, nashauri mkapumzike tu, teknolojia imeshavuruga kila kitu hivi sasa
 
Back
Top Bottom