Chama cha Upinzani ni kimoja tu na ndicho kinapata misukosuko

Chama cha Upinzani ni kimoja tu na ndicho kinapata misukosuko

Mtu yeyote ambaye anadhamira kweli ya kupambana na CCM lazima ataenda CHADEMA wangine hao ni bla bla tu.
 
Nchi hii Mungu pekee atainusuru hata nyerere nawazee wetu walimuondoa mkoloni japo hawakuwa na siraha zakivita,ni wakati umefika wakila Jambo wananchi kubaini jema na ovu wanatumia nguvu kubwa kuwadanganya watanzania wanapoteza muda ambao wangetumia japo kumaliza tatizo la maji nchini wangeeleweka zaidi, huu niwakati wa digital hata mtu akiwa chumbani kwake mwezi mzima Bila kutoka nje atapata taarifa zote bila hata Shaka, hivyo ukiigiza watu wanajua,ukiona hakuna Siri Tena ujue maji yashingo hakuna namna

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na cdm wanapaswa kuwa makini sana na huo mtego kwani wakijichanganya tu na hayo maigizo wanamalizwa. Ule ujinga wa Mbowe kutaka maridhiano yasiyo na kichwa wala miguu aache mara moja. Yeye ajikite kudai tume huru ya uchaguzi. Tunywe tu mtori, nyama tutazikuta chini.
Your right


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aibu kushushwa jukwaani na vyombo vya dola visivyotii maadili zaidi ya amri za viongozi wenye ulevi wa madaraka? Hivi mnadhani bado wananchi wako kwenye usingizi mzito wa hivyo kiasi kwamba hawajui wala kusikia lolote?
Wacha waendelee kujidanganya

In God we Trust
 
Aibu kushushwa jukwaani na vyombo vya dola visivyotii maadili zaidi ya amri za viongozi wenye ulevi wa madaraka? Hivi mnadhani bado wananchi wako kwenye usingizi mzito wa hivyo kiasi kwamba hawajui wala kusikia lolote?
Tafuta clip hujionee mwenyewe maana utakuwa mwisho wa ubishi
 
Tafuta clip hujionee mwenyewe maana utakuwa mwisho wa ubishi

Nimeiona vizuri, na nina uwezo wa kufahamu vizuri kinachoendelea kwenye siasa chafu za awamu hii. Iwapo watu wanakataliwa kuandamana tena kwa madai sahihi, na polisi ndio wa kwanza kuzuia hali hiyo? Iweje wasizuie hali hiyo kwenye huo mkutano kama wao sio sehemu ya kuratibu huo uhayawani? Polisi wetu wamekuwa wakisimamia na kuratibu wizi wa kura kwenye vituo vya kura ili ccm wapate kura nyingi, kwahiyo hayo hapo ni muendelezo wa hizo siasa chafu. Sibahatishi kwenye hili ninalosema boss. Hizo hadaa walikuwa wanafanyiwa watu wa enzi za typwriter, sio hawa wa digitali.
 
Nimeiona vizuri, na nina uwezo wa kufahamu vizuri kinachoendelea kwenye siasa chafu za awamu hii. Iwapo watu wanakataliwa kuandamana tena kwa madai sahihi, na polisi ndio wa kwanza kuzuia hali hiyo? Iweje wasizuie hali hiyo kwenye huo mkutano kama wao sio sehemu ya kuratibu huo uhayawani? Polisi wetu wamekuwa wakisimamia na kuratibu wizi wa kura kwenye vituo vya kura ili ccm wapate kura nyingi, kwahiyo hayo hapo ni muendelezo wa hizo siasa chafu. Sibahatishi kwenye hili ninalosema boss. Hizo hadaa walikuwa wanafanyiwa watu wa enzi za typwriter, sio hawa wa digitali.
Wahuni wachache waliotumwa na kupewa ulinzi wa polisi kwa amri ya DC aliyeteuliwa cheo hicho na Rais ambaye ni mwenyekiti wa CCM.
What a shame!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom