Chama cha mapinduzi kimeshika utamu badala ya hatamu

Chama cha mapinduzi kimeshika utamu badala ya hatamu

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Posts
2,501
Reaction score
189
Miaka ya nyuma watanzania tulikuwa na kamsemo eti chama kimeshika hatamu,baada ya mabadiliko ya katiba yaliyoruhusu vyama vingi sasa kale kamsemo kamebadilika na wanasema Chama Cha Mapinduzi kimeshika utamu

Nionavyo haka kautama katabadilika karibuni Chama Cha Mapinduzi kitashika machungu kwani ni hivi karibuni tuu kitaondolewa kwenye utamu kwa nguvu ya UMMA
 
....si rahis EL akiwa NGUVUNI na RA akiitwa HONOROBBER (mhishmiwa) mwakilishi wa wanauchi... Mi naona tuanze nao hawa kwanza. Kwanini? CCM ni personalized brand - away from an institutionalized party, KM MREMA anavolazmisha ku-personalize UPINZANI.... a lesson as well for CDM.
 
SASA WANATAMANI WARUDIE KUSHIKA HATAMU,NASIKIA KIKAO CHAO KUHUSU KATIBA WALIJADILI PIA SWALA LA KUFUTA BAADI YA VYAMA VYA UPINZANI,WANATAKA VYAMA VIWE VIWILI TUU YAANI CCM NA MKEWE CUF ,VINGINE INCLUDING CDM VIFUATE NYAYO ZA CUF AU CCM NA SIO KILA CHAMA KUWA NA KAULI MOJA

ngoja tuone mapendekezo ya tume ya katiba,MOTO WA MISRI NAUONA KWA KARIBU SANA HAPA
 
SASA WANATAMANI WARUDIE KUSHIKA HATAMU,NASIKIA KIKAO CHAO KUHUSU KATIBA WALIJADILI PIA SWALA LA KUFUTA BAADI YA VYAMA VYA UPINZANI,WANATAKA VYAMA VIWE VIWILI TUU YAANI CCM NA MKEWE CUF ,VINGINE INCLUDING CDM VIFUATE NYAYO ZA CUF AU CCM NA SIO KILA CHAMA KUWA NA KAULI MOJA

ngoja tuone mapendekezo ya tume ya katiba,MOTO WA MISRI NAUONA KWA KARIBU SANA HAPA

UTAMU NA HATAMU Raha sana
 
Na huo utamu ndio unawanyima usingizi now!

Usingiz unaukosa ww rafki angu.

Wao wamelala wakilindwa, mgao hawaujui, magari yao tunajaza mafuta kwa kodi zetu, mfumuko wa bei wanausoma magazetini, huduma za kijamii kwao 1st class-zile 90m, heath insurance na private ambulances chamtoto...
 
Back
Top Bottom