Chalinze kwanini wananyimwa maji na hakuna maelezo?

Chalinze kwanini wananyimwa maji na hakuna maelezo?

cencer09

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Posts
5,159
Reaction score
3,318
Nadhani toka December 22, 2017 maji yalipotoka hadi wiki ya pili ya February 2018 ndipo maji yalipotoka tena baada ya Mange Kimambi kupost tatizo la maji Chalinze. Yakatoka kama wiki moja na nusu tukashukuru.

Cha kwanza cha kushangaza mwezi wote wa January 2018 maji hayakutoka hata siku moja, lakini tumeletewa ankara za kulipia maji tena kubwa kuliko miezi ambayo maji yalitoka walau mara tatu kwa mwezi.

Sasa toka katikati ya mwezi uliopita hadi leo zaidi ya mwezi maji hayajatoka, na maji ya visima vya hapa huwezi kunywa kupikia, hata kuoga yanawasha machoni, kufulia sabuni haikolei labda uoshee vyombo kwa chumvi kali iliyokuwepo ndani ya maji.

Leo hii inabidi tununue maji dumu la lita 20 linauzwa sh 800, kwa kubania nahitaji madumu matano kwa siku ni sh 5000 hiyo daily.

Msoga hapo maji hayakatiki wanashindwa kuwafungia hata siku moja kwa wiki watupe na sisi maji?

Wauzaji wa maji wanaenda kununua Msoga kuja kuuza hapa Chalinze, je ni hujuma ya mamlaka ya maji hapa Chalinze?

Unawezaje mwezi mzima ukazuia maji kwa wananchi wako, kwani wanaokaa Msoga wakikosa maji hata mara moja kwa wiki watadhurika?

Jamani naanza kuichukia nchi yangu
 
Hapo choo cha nje muhimu amasivyo mgeni akiuliza choo kiko wapi unawaza sh 800
 
Poleni hivi nalipaje bill wakati sijatumia maji yaani siwezi toa hela kulipia bill sijapata maji
 
Poleni hivi nalipaje bill wakati sijatumia maji yaani siwezi toa hela kulipia bill sijapata maji
Ajabu, mwezi December bill tumetumiwa sh 9600 na maji yalitoka mara tatu kwa wiki. January wakaleta sh 12,000 na hawajatoa maji hata siku moja
 
Ajabu, mwezi December bill tumetumiwa sh 9600 na maji yalitoka mara tatu kwa wiki. January wakaleta sh 12,000 na hawajatoa maji hata siku moja
Hiyo kali hujapata maji bill 12,000 mlipo wauliza wanasema nini silipi bill
 
Taarifa hii
tapatalk_1521791880306.jpeg
 
Asante kwa taarifa ila mbona Chalinze hapo haijatajwa?
Pili mbona haijibu hoja yangu kuwa ni zaidi ya mwezi sasa maji hayajatoka?
Kama unaweza kupata taarifa kwa wilaya ya Chalinze tusaidie tutashukuru sana
Mkuu kuna uzi humu umefunguliwa na DAWASCO muda si mrefu ndo nmepata hiyo taarifa, kama vipi fanya uutafute huo uzi
 
Back
Top Bottom