mwachewangu Senior Member Joined May 4, 2011 Posts 111 Reaction score 41 Nov 1, 2013 #1 Mashine ya kuangushia na kuchania magogo ipo inauzwa aina ya mashine ni husqvarna 279 chainsaw kwa mawasiliano 0714-414020 0719-819227
Mashine ya kuangushia na kuchania magogo ipo inauzwa aina ya mashine ni husqvarna 279 chainsaw kwa mawasiliano 0714-414020 0719-819227
A alyusuph Member Joined Mar 7, 2006 Posts 9 Reaction score 7 Nov 1, 2013 #2 Mkuu una kibali cha umiliki? Hizi mashine ni moto Zilipigwa marufuku