Chagua CCM, chagua Kikwete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chagua CCM, chagua Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Henge, Sep 25, 2010.

  1. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    “Hapa sana sana ni Veta ambayo tuliahidi, lakini hatukuitekeleza. Sasa tutajenga katika miaka mitano ijayo, tutaweka umeme. Vijiji 13 vya jirani vitapata maji kwa kuwa Sh428 milioni zimetengwa kwa ajili hiyo. Kuhusu elimu tunategemea mwaka kesho (2011), kila mtoto awe na kitabu chake,” alisema Kikwete bila kufafanua sababu za kutojengwa kwa Veta.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    1.Kampeni za maji taka!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,640
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Kikwete is very genius anasema hivyo kwa kuwa anajua watanzania wanadanganyika...
     
Loading...