Chaga Man


X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Kulikuwa na washtakiwa watatu, Mmasai, Mmakonde na Mchaga. Wote waliukumiwa kufa/kuwawa kwa kukutwa na madawa ya kulevya, kule Jamhuri ya wa watu wa China. Serikali ya China kwa kuzingatia mahusiano mazuri na serikali ya Tanzania, askari magereza akawashauri wachague jinsi yanavyopenda kufa. Wakatakiwa wachague aina tatu ya jinsi ya kuuwawa. Aidha kwa bunduki, kupigwa sindano ya virus vya aids/hiv. au kunyongwa hadi kufa!!

Mmasai akafikiri sana akasema: bwanya azkari, nipige pistori. Askari wakafyatua risasi, Mmasai akafa...!

Mmakonde: Mimi bana achikari ninyonge bachi, niuwawee. Mmakonde akanyongwa hadi kufa.

Mchaga. Mimi nazubiri unipatie hiyo injection ya viruzi vya aidz. Askari magereza wakampiga sindano ya virus.

Ghafla mchaga akaanza kucheka, akacheka akacheka sana. Askari akashangaa na akamuliza unacheka nini. Mchaga akajibu:

Wewe azkari mpumbafu zana. Aisee babangu Mimi nimevaa kondom...!
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
hahhahahhahahaa keleuwiii nkikiii manaaaa???!!!!yan wanataka kusema wachagga ni wajinga hivyooo??huyu aliye ipost hii kama sio mpare basi tuu ana kisa na wachagga!
anyways namshukuru kwa kunifanya nicheke kwa leo
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Kulikuwa na washtakiwa watatu, Mmasai, Mmakonde na Mchaga. Wote waliukumiwa kufa/kuwawa kwa kukutwa na madawa ya kulevya, kule Jamhuri ya wa watu wa China. Serikali ya China kwa kuzingatia mahusiano mazuri na serikali ya Tanzania, askari magereza akawashauri wachague jinsi yanavyopenda kufa. Wakatakiwa wachague aina tatu ya jinsi ya kuuwawa. Aidha kwa bunduki, kupigwa sindano ya virus vya aids/hiv. au kunyongwa hadi kufa!!

Mmasai akafikiri sana akasema: bwanya azkari, nipige pistori. Askari wakafyatua risasi, Mmasai akafa...!

Mmakonde: Mimi bana achikari ninyonge bachi, niuwawee. Mmakonde akanyongwa hadi kufa.

Mchaga. Mimi nazubiri unipatie hiyo injection ya viruzi vya aidz. Askari magereza wakampiga sindano ya virus.

Ghafla mchaga akaanza kucheka, akacheka akacheka sana. Askari akashangaa na akamuliza unacheka nini. Mchaga akajibu:

Wewe azkari mpumbafu zana. Aisee babangu Mimi nimevaa kondom...!
Nimecheka mpaka shingo ika-vibrate kwa leo inatosha
 

Forum statistics

Threads 1,237,029
Members 475,398
Posts 29,276,036