CHADEMA, Zitto & Co. chuki zenu, Baraka kwa Nchi yetu!

CHADEMA, Zitto & Co. chuki zenu, Baraka kwa Nchi yetu!

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
22,584
Reaction score
27,838
Jamaa hawa wana chuki binafsi dhidi raisi wetu mpaka zinawageukia, yaani kila wakija na chuki zao Mungu ndo anatuzidishia Baraka tena kwa fujo, hivi majuzi tena waliendeleza chuki zao dhidi ya Magufuli wetu na propaganda zao kibao mara sijui Baa la njaa, mara sijui watu wetu wanakufa njaa, haya sasa siku chache baadaye Mungu kawageukia Mvua zinanyesha kwa fujo nchi nzima ni green tupu, ...

Baada ya Raisi wetu kutembelea Kagera walifikiri Watanzania watamchukia kwa hilo wakaanza propaganda zao na chuki, Raisi Magufuli ndo kwanza anakubalika na kupendwa kuliko!

Chadema, Zito &Co. alikutangulia kakutangualia tu, na hapa Pombe Magufuli (PhD) ndiyo Raisi wa JMTZ, chuki dhidi yake zitawarudia tu wenyewe!

chadema, Zito wakiona hii picha wanaweza hata kufa leo kwa chuki!
4.jpg
 
“Never Underestimate The Power Of Stupid People In Large Groups.”

Kweli mkuu, kama mtu unaweza kuanzisha uongo na ukauamini kwamba ni kweli ilihali wewe ndio umezusha, ni zaidi ya hatari.
 
..hivi tetemeko lingetokea Geita/Chato angewaambia waathirika mwafaa??
 
We binti hopeless kabisa, hujui hata kudanganya
 
nimecheka kwa dharau kuona mtoa bandiko unasema "mvua zinanyesha kwa fujo sasa nchi ni kijani kitupu". nimetamani nikutukane ila basi tu maana ....
 
Ulichokipost no urojo tupu kwahiyo mvua zimeanza kunyesha nchi nzima watu wale maji?
 
Jamaa hawa wana chuki binafsi dhidi raisi wetu mpaka zinawageukia, yaani kila wakija na chuki zao Mungu ndo anatuzidishia Baraka tena kwa fujo, hivi majuzi tena waliendeleza chuki zao dhidi ya Magufuli wetu na propaganda zao kibao mara sijui Baa la njaa, mara sijui watu wetu wanakufa njaa, haya sasa siku chache baadaye Mungu kawageukia Mvua zinanyesha kwa fujo nchi nzima ni green tupu, ...

Baada ya Raisi wetu kutembelea Kagera walifikiri Watanzania watamchukia kwa hilo wakaanza propaganda zao na chuki, Raisi Magufuli ndo kwanza anakubalika na kupendwa kuliko!

Chadema, Zito &Co. alikutangulia kakutangualia tu, na hapa Pombe Magufuli (PhD) ndiyo Raisi wa JMTZ, chuki dhidi yake zitawarudia tu wenyewe!

chadema, Zito wakiona hii picha wanaweza hata kufa leo kwa chuki!
4.jpg
Mzee wakupiga katerero vip Lumumba mnapigwa katerero sana
 
Zito ni mhanga wa kuukosa urais kupitia Chadema, lazima awe na hasira maana atakachokipata sana hapo ACT si zaidi ya Ubunge aliokua nao!
 
nimecheka kwa dharau kuona mtoa bandiko unasema "mvua zinanyesha kwa fujo sasa nchi ni kijani kitupu". nimetamani nikutukane ila basi tu maana ....


Umesikia Habari ya leo? Mchina amekuja kuwekeza viwanda 200, kwenye ardhi ya TZ yetu sijui utalalaje leo kwa maana hiyo chuki iliyokujaa sipati picha!
 
We kweli barbarose,,hiv watu wanakula mvua?
Mijitu ya lumumba ni mijinga saana
 
Umesikia Habari ya leo? Mchina amekuja kuwekeza viwanda 200, kwenye ardhi ya TZ yetu sijui utalalaje leo kwa maana hiyo chuki iliyokujaa sipati picha!
Tanzania ya viwanda vya ndotoni. Kweli wajinga ndo waliwao!
 
Back
Top Bottom