Chadema yazidi kugawa ajira kwa vijana nchini

Chadema yazidi kugawa ajira kwa vijana nchini

Roga Roga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Posts
655
Reaction score
507
Tangu umalizike uchaguzi mkuu 2010 na CCM kushindwa kutoa ajira kwa vijana kama walivyokuwa wanawahadaa wa Tanganyika na Wazanzibari ,hali imekuwa tofauti kwa chama cha Chadema. Kupitia humu Jamiiforums vijana wengi wasiojitambua na wenye njaa kali kama Faiza foxy, chris Lukosi, ritz 1, simiyu yetu, erycyrote, mtela mwampamba, Juliana shonza na wengine wengi ambao nikisema niwataje sitawamaliza wamekuwa wakipigana vikumbo kupost mada ambazo hazina msingi eti kuuaminisha uma chadema imekufa,chadema imeshuka,nk ili tu wahakikishe buku 7 inaingia kinywani. Wastani wa post kwa niliowataja hapo juu ni post 6 mpaka 10 kwa siku. Hongera Chadema kwa kuwa chanzo cha mapato na ajira kwa vijana ambao serikali ya CCM imeshindwa kabisa.
 
. Hongera Chadema kwa kuwa chanzo cha mapato na ajira kwa vijana ambao serikali ya CCM imeshindwa kabisa.

Nikumbushe CHADEMA mmetoa ajira ngapi vile kupitia mabilioni ya hela za ruzuku ya mnazopewa kuendeshea chama?
 
kama hapo kwenye orodha yako kuna erythrocyte , basi bila shaka UNATAKIWA KUNIOMBA RADHI , sijawahi , sina na wala sitarajii kuiunga mkono ccm hata kwa mtutu wa bunduki ! Ni vizuri kuchunguza kabla ya kuitaja ID ya mtu kwa lengo ovu .
 
kama hapo kwenye orodha yako kuna erythrocyte , basi bila shaka UNATAKIWA KUNIOMBA RADHI , sijawahi , sina na wala sitarajii kuiunga mkono ccm hata kwa mtutu wa bunduki ! Ni vizuri kuchunguza kabla ya kuitaja ID ya mtu kwa lengo ovu .

hivi unalipwa sh. ngapi pale ufipa kwa kupost utumbo huku jf? muda wote unashinda jamvini huna kazi nyingine ya kukuingizia kipato? ACT NI CHAMA MAKINI SANA
 
Nafurai Sana Kuona watu wanajitambua Mungu yupo Pande wetu Peoplessss
 
tangu umalizike uchaguzi mkuu 2010 na ccm kushindwa kutoa ajira kwa vijana kama walivyokuwa wanawahadaa wa tanganyika na wazanzibari ,hali imekuwa tofauti kwa chama cha chadema. Kupitia humu jamiiforums vijana wengi wasiojitambua na wenye njaa kali kama faiza foxy, chris lukosi, ritz 1, simiyu yetu, erycyrote, mtela mwampamba, juliana shonza na wengine wengi ambao nikisema niwataje sitawamaliza wamekuwa wakipigana vikumbo kupost mada ambazo hazina msingi eti kuuaminisha uma chadema imekufa,chadema imeshuka,nk ili tu wahakikishe buku 7 inaingia kinywani. Wastani wa post kwa niliowataja hapo juu ni post 6 mpaka 10 kwa siku. Hongera chadema kwa kuwa chanzo cha mapato na ajira kwa vijana ambao serikali ya ccm imeshindwa kabisa.

erycyrote ni kamanda wa ukweli na ni chadema mwenye msimamo mkali kama wangu hivyo kwa heshima yake naomba nikuombee radhi,
'kamanda naomba msamaha mkuu erycyrote kwa hicho kilichoandikwa hapo kwenye uzi sisi sote ni makamanda mapambano ya ukombozi daima
 
kama hapo kwenye orodha yako kuna erythrocyte , basi bila shaka unatakiwa kuniomba radhi , sijawahi , sina na wala sitarajii kuiunga mkono ccm hata kwa mtutu wa bunduki ! Ni vizuri kuchunguza kabla ya kuitaja id ya mtu kwa lengo ovu .

mkuu naamini utakuwa umemsamehe!
Kama ni hivyo basi tusifie na kujipongeza na pipoooooooooz!
 
hivi unalipwa sh. ngapi pale ufipa kwa kupost utumbo huku jf? muda wote unashinda jamvini huna kazi nyingine ya kukuingizia kipato? ACT NI CHAMA MAKINI SANA

pamoja na shughuli nyingi sana nilizonazo huwa natenga muda kwa ajili ya kuokoa nchi yangu na maharamia wa lumumba na vikaragosi vyao kama wewe .
 
machagadema mengi ni misukule, yana upeo finyu wa kupambanua mambo ndio mana saccos yao inawafia mikononi
 
Tangu umalizike uchaguzi mkuu 2010 na CCM kushindwa kutoa ajira kwa vijana kama walivyokuwa wanawahadaa wa Tanganyika na Wazanzibari ,hali imekuwa tofauti kwa chama cha Chadema. Kupitia humu Jamiiforums vijana wengi wasiojitambua na wenye njaa kali kama Faiza foxy, chris Lukosi, ritz 1, simiyu yetu, erycyrote, mtela mwampamba, Juliana shonza na wengine wengi ambao nikisema niwataje sitawamaliza wamekuwa wakipigana vikumbo kupost mada ambazo hazina msingi eti kuuaminisha uma chadema imekufa,chadema imeshuka,nk ili tu wahakikishe buku 7 inaingia kinywani. Wastani wa post kwa niliowataja hapo juu ni post 6 mpaka 10 kwa siku. Hongera Chadema kwa kuwa chanzo cha mapato na ajira kwa vijana ambao serikali ya CCM imeshindwa kabisa.

njaa imekuzidi wewe, haya, wahi pale ufipa uchukue jero lako kwa uharo wako huu uliopost
 
ningekuwa na uwezo ningeifutilia mbali chagadema, futilia mbali usajili manyang'au haya
 
pamoja na shughuli nyingi sana nilizonazo huwa natenga muda kwa ajili ya kuokoa nchi yangu na maharamia wa lumumba na vikaragosi vyao kama wewe .
shughuli gani wewe zaidi ya kutumika kumwagia watu tindikali na kuwalisha sumu, manyang'au nyie
 
kama hapo kwenye orodha yako kuna erythrocyte , basi bila shaka UNATAKIWA KUNIOMBA RADHI , sijawahi , sina na wala sitarajii kuiunga mkono ccm hata kwa mtutu wa bunduki ! Ni vizuri kuchunguza kabla ya kuitaja ID ya mtu kwa lengo ovu .

Hapa kamanda kaingia chaka kabisa labda ni mgeni humu!toka lini uka washabikia magamba wewe???
 
Back
Top Bottom