CHADEMA yasimamisha mgombea ubunge mbumbumbu Chalinze

CHADEMA yasimamisha mgombea ubunge mbumbumbu Chalinze

haaa! mkija shituka mmesha mpa promo jamaa vyakutosha.iyo ndio cdm bana siasa zao ccm hamtakaa muwaelewe cz kila mtu sasa anahamu ya kumjua jamaa na cv zake so ilo tu tayali. ni gori tosha.
Mkuu ishia hapo hapo usiwaamshe waliolala, chezea Chadema machinery.
 
Kwa kuwa mwenyekiti ni form IV ni marufuku kuchagua mgombea atakaezidi darasa la saba
Angalizo: kwa mwanachama yeyote anaejiona amesoma na anaakili atakufuzwa
 
Sidhani kama kunaukweli juu ya hili.
Mimi ambacho hawajanifrahisha CDM kumsimamisha mgombea kutoka jamii ya wafugaji kwenye ukanda wa wakulima palipojaa migogoro ya wakulima na wafugaji?!
Sio rahisi wazigua na wakwe.re kushawisha kumchagua mfugaji. Walitakiwa wampeleke mtu mwenye ushawishi wa moja kwa moja na anaejipambanua hoja na kuibua changamoto zenye ushawishi.
Ikumbukwe kuwa PWANI ni ngome imara ya CCM na ndiyo mkoa unaoongoza kwa kuwa na wazee wengi wafunga misuli na kushinda kwenye kahawa!

Hapo penye red ndio sababu ya CDM kuwawekea mkwavi asiyejua kusoma?
 
Ukianzia pale arusha mjini, iringa mjini,mbeya mjini, hai ( kichwa cha chama) kuna nini? Si afadhali kabisa ya chalinze?

Wenye misimamo wanakutesa sana,ila tambua watu duniani hawawezi kuwa sawa na akili yako.
 
Huyu mgombea ataweza kweli kupimana ubavu na Prince Riz1? Tuacheni utani wakuu.
 
Chadema, mgombea ubunge chalinze hajui kusoma wala kuandika? Hili limekaaje wanachadema?nimeshtushwa na hbr hii ktk gazeti moja la leo nchini Tanzania. Hilo ni pingamizi ambalo limewekwa na mgombea wa CUF. Kama ni kwel ni jambo la aibu sana na hujuma kwa chama hicho. Ni dalil za wazi kuwa wanachadema hawapo serious. Labda iwe kama wameamua kumwachia jimbo Ridhiwan Kikwete au kuwa hawana Mgombea mwngne bora kuliko yeye. Jaman, karne ya 21 achaguliwe mtu hajui kusoma wala kuandika? Hebu tuacheni masikhara.

hiyo maji TAKA UMEIAMINI ? LENGO NI KUZUIA MGOMBEA WA CDM , HALAFU WA CUF ATAJITOA !
 
Hivi ni kweli Yeroo!! hajui kusoma wala kuandika siamini.
 
Hivi ni kweli Yeroo!! hajui kusoma wala kuandika siamini.

Bora hujaamini maana ungeamini ningekushangaa! Kwa mtazamo wangu naona kama pingamizi hilo lilikuwa na nia ya kuwadhalilisha wafugaji kuwa wanagombea/wanatafuta nafasi zakugombea kupitia upinzani kwa kuwa hawakusoma!
 
Kwa kuwa mwenyekiti ni form IV ni marufuku kuchagua mgombea atakaezidi darasa la saba
Angalizo: kwa mwanachama yeyote anaejiona amesoma na anaakili atakufuzwa

hapo dj mbowe anafurahi amempata wa kumzidi elimu. hawa vilaza ndio mbowe anawapenda
 
Bora hujaamini maana ungeamini ningekushangaa! Kwa mtazamo wangu naona kama pingamizi hilo lilikuwa na nia ya kuwadhalilisha wafugaji kuwa wanagombea/wanatafuta nafasi zakugombea kupitia upinzani kwa kuwa hawakusoma!
"Tukishika Dola tutaruhusu utengenezaji wa pombe ya gongo kisheria" - Dr. Slaa:mvutaji:
 
Wakazi wengi wa Chalinze wanasoma Elim akhera kwahiyo ikiletwa juzu atamwaga nondo za uhakika

Bahati nzuri huyo mgombea ni kafiri kama wewe tena ana jina la Kibiblia yaani Mathayo! Sasa huenda naye aliliwa mgongo na mapadri chini ya kinanda!
 
Jezeni na dini za watu mtakiona cha mtema kuni yalitokea afrika ya kati amjayaons?
 
Bahati nzuri huyo mgombea ni kafiri kama wewe tena ana jina la Kibiblia yaani Mathayo! Sasa huenda naye aliliwa mgongo na mapadri chini ya kinanda!
JF kiboko naona umempiga rungu la utosi koboko.
 
Ukimtoa ZZK waliobaki CDM wote vihiyo tu....
 
Back
Top Bottom