CHADEMA yasambaza sare mpya kwa Wanachama wao

CHADEMA yasambaza sare mpya kwa Wanachama wao

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
143,040
Reaction score
288,407
Kuwa wa kwanza kufahamu kwamba, Licha ya Wimbi la kutekwa kwa Wanachama wa Chama hicho Nchi Nzima, ambako sasa imedhihirika kunafanywa na vyombo vya dola vya Tanzania, ambavyo vimetumwa kuwamaliza, Chama hicho kimeendelea na harakati za kujiimarisha.

Safari hii yametolewa Mashati fulani kabambe sana, unaweza kuyavaa hata kwa Mtoko wowote ule.

Screenshot_2024-09-07-18-21-57-1.png
Screenshot_2024-09-07-18-22-14-1.png
 
Kuwa wa kwanza kufahamu kwamba, Licha ya Wimbi la kutekwa kwa Wanachama wa Chama hicho Nchi Nzima, ambako sasa imedhihirika kunafanywa na vyombo vya dola vya Tanzania, ambavyo vimetumwa kuwamaliza, Chama hicho kimeendelea na harakati za kujiimarisha.

Safari hii yametolewa Mashati fulani kabambe sana, unaweza kuyavaa hata kwa Mtoko wowote ule.

View attachment 3089685View attachment 3089686
Hela wametoa wap za kushonea hizo sare
 
Back
Top Bottom