CHADEMA yapeleka majeshi ya ardhini Igunga



huna tofauti na huyo kwnye avata yako aliyepigia magoto watot wa shule

sasa hivi mnatafutakila sababu ili cdm ionekane ina vurugu

yule kijan mmlimmwagia tindikali

leo mlikuwa mmpenga kuchoma ofc za ccm igunga ili ionekane ni cdm bahati nzuri mpango wenu umejulikana na kugonga ukuta

mwaka huu mmepigwa kwenye mshono na nyuzi zimefumuka ....kazi mnayo
 
Magwanda kweli vilaza hata wa lugha, hiyo heading ilitakiwa iwe ' Zitto on his way to Igunga'
 
nguvu zaidi zahitajika mana tamko la polisi leo ati kukamatwa na hati za kupigia kura ambazo si zako ati sio kosa,inabidi wakawabane huko
 
Kweli polisi wamechemka! Yani wanawatetea ccm live
 
Hiyo kikosi naiamini. mbona inawezekana tu kubadili nchi na tukaondokana na hawa mafisadi!!!!!!!!!!!!!!! Big up CDM ni vizuri kila sekunde itumike vizuri kwenye kampeni!!!!!!!!!.
 

Mkuu Edson nafikiri umem quote vibaya mkuu Said Bagaile mbona hakua na maana mbaya hapo zaidi nimemuelewa kua mpaka muda huu ushindi kwa CDM upo wazi so hope jamaa yupo sawa.
 
Kwa hiyo kitu gani hujaelewa, tunakujua wewe ni mzee wa kidhungu mbona siku hizi hutumii Mwita25?

Ni afadhali abaki hivyo hivyo philanderer, mzinzi. Alikuwa anawashushia hadhi wapiganaji wenye jina alokuwa akilitumia la Mwita25 !
 

Dogo wa Tunduma yuko songea uchaguzi mdogo wa diwani anasimamia kule
 

umeelewa tofauti kaka. Mtake radhi bwana Said B
 
Wanatumia Usalama wa Taifa kuchukua Igunga ninakuja kupambana na hawa Fedhuli waliomnyima Dr Slaa uhalali wa Uongozi wa Tanzania Tuitakayo.
 
Kila la Heri makamanda wa kikosi cha ardhini sasa tutapiga angani na Ardhini nimatarajio yangu kuwa Prof. Safari, Marando na Vicent Nyerere watajoin mda c mrefu.
 
Sasa ndio nimeamini kuwa huyu ni Mwita25, duh! jamaa anataabika sana sijui analipwa sh ngap

Analipwa lip service ndo maana hana patriotism wala feelings zozote kwa nchi yake! Au ni mamluki nini?
 
Zitto na Mnyika ndio watu pekee wenye akili Chadema nzima!
Wengine wote kuanzia katibu wao VILAZA
 
haina shida nasi yupo Mangulla tumemuita

Hata umlete KIKWETE wanaigunga tuko mbele kusaka mabadiliko.
Hatuangalii cheo wala sifa tunataka Ku-clean z so called MAGAMBA.

ZITO IS COMING WITH--------------
PEOPLE'SSSS POWERRRRRRRRRRRRRR
 
Mpaka kieleweke CDM. Mafisadi hawawezi kushinda, hata Mwenyezi Mungu hatapenda!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…