CHADEMA yapeleka majeshi ya ardhini Igunga


Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Wadau kile chuma cha pua kinachogwaya na magamba kiko njiani kuelekea uwanja wa mapambano Igunga.
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mara baada ya kugundua kuendelea kudhoofika kwa CCM huko igunga CHADEMA imeamua kupeleka kuanzia leo, Jumatano kikosi maalum cha kampeni.

Jeshi hili litaongozwa na ZITTO KABWE, GODBLESS LEMA, JOHN MNYIKA NA HALIMA MDEE. Wakuu hapa magamba kwisha kazi!!

SOURCE: MWANAHALISI Sept 21
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mara baada ya kugundua kuendelea kudhoofika kwa CCM huko igunga CHADEMA imeamua kupeleka kuanzia leo, Jumatano kikosi maalum cha kampeni.

Jeshi hili litaongozwa na ZITTO KABWE, GODBLESS LEMA, JOHN MNYIKA NA HALIMA MDEE. Wakuu hapa magamba kwisha kazi!!

SOURCE: MWANAHALISI Sept 21
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,540
Likes
3,094
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,540 3,094 280
hapo pazuri, wote wanakubalika
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Jimbo limehamia cdm haaa haaa haaa haaa haaa
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
20
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 20 135
Mpaka uongozi wa kijiji utabadilika sasa. Moto chini
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Labda bado wanakategemea kale ka-hoja kao ka yule DC 'kudhalilishhwa' ambako wanadhani katawasaidia. Nasikia yeye mwenyewe DC anapinga kutumiwa ile picha katika kampeni za CCM.
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
188
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 188 160
MIKAEL AWEDA : MPELEKENI NYERERE MAENEO YA VIJIJINI.

kulingana na utafiti wa gazeti la mwanahalisi CCM ina nguvu sana maeneo ya vijijini mwa kaskazini ya igunga kwenye kata kama 4.
sasa maeneo hayo dawa yake ni kumpeleka vicent nyerere kwani jina la huyu babu ndio watu wengi limewaweka ccm sasa wakimuona
hata watu NDANI YA FAMILIA YA NYERERE HAWAITAKI CCM HIYO INAWEZA KUWA KIVUTIO KIKUBWA KUWASHAWISHI WATU WA VIJIJINI
KUBADILIKA NA PILI LAZIMA TUKUBALI KUWA SIASA ZA TANZANIA BAHATI MBAYA BADO ZINATAWALIWA NA MAJINA KWA KUTUMIA JINA LAKE ANAWEZA AKAWA KIVUTIO KIKUBWA CHA KUKUSANYA WATU WENGI ZAIDI KWENYE MIKUTANO HIYO NA HATA KUWABADILI MAWAZO.
 
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
217
Likes
1
Points
0
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
217 1 0
MIKAEL AWEDA : MPELEKENI NYERERE MAENEO YA VIJIJINI.

kulingana na utafiti wa gazeti la mwanahalisi CCM ina nguvu sana maeneo ya vijijini mwa kaskazini ya igunga kwenye kata kama 4.
sasa maeneo hayo dawa yake ni kumpeleka vicent nyerere kwani jina la huyu babu ndio watu wengi limewaweka ccm sasa wakimuona
hata watu NDANI YA FAMILIA YA NYERERE HAWAITAKI CCM HIYO INAWEZA KUWA KIVUTIO KIKUBWA KUWASHAWISHI WATU WA VIJIJINI
KUBADILIKA NA PILI LAZIMA TUKUBALI KUWA SIASA ZA TANZANIA BAHATI MBAYA BADO ZINATAWALIWA NA MAJINA KWA KUTUMIA JINA LAKE ANAWEZA AKAWA KIVUTIO KIKUBWA CHA KUKUSANYA WATU WENGI ZAIDI KWENYE MIKUTANO HIYO NA HATA KUWABADILI MAWAZO.
Kwa kuboresha tu hii post yako, siku ya kupiga kura wajaribu kuwaweka wabunge wao kwenye vituo vya kupigia kura hasa vile wanavyo hisi vinaweza kuwa rahisi kwa kuchakachulia matokeo. Angalizo wasimuweke Shibuda na wa aina yake, anyway nadhani hata wao wanajua kati yao nani ni mbwa mwitu katikati ya kundi la kondoo.
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,791
Likes
165
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,791 165 160
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mara baada ya kugundua kuendelea kudhoofika kwa CCM huko igunga CHADEMA imeamua kupeleka kuanzia leo,Jumatano kikosi maalum cha kampeni.Jeshi hili litaongozwa na ZITTO KABWE,GODBLESS LEMA,JOHN MNYIKA NA HALIMA MDEE.Wakuu hapa magamba kwisha kazi!! SOURCE:-MWANAHALISI Sept 21
Hii ni kamata mwizi men! kamata mwizi dad! Oh mama!
Yaani sisiemu hawaelewi tu kwani hata kaimu mkuu wa mkoa wa Tabora Bw. Mussa Chang'a amekubali jimbo linakwenda CHADEMA na hivyo sisiemu watakuwa wapinzani.

Ni hayo tu!!
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
kama inawezekana ianzishwe kampeni ya mtaa kwa mtaa!!pelekeni wasomi wenye hoja zinazohusu ccm na hali ya uchumi wa mwananchi mmoja mmoja,
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
Jamani shibuda anawezakuwa kabadilika na aende pia
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
8
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 8 0
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mara baada ya kugundua kuendelea kudhoofika kwa CCM huko igunga CHADEMA imeamua kupeleka kuanzia leo,Jumatano kikosi maalum cha kampeni.Jeshi hili litaongozwa na ZITTO KABWE,GODBLESS LEMA,JOHN MNYIKA NA HALIMA MDEE.Wakuu hapa magamba kwisha kazi!! SOURCE:-MWANAHALISI Sept 21
mkuu sijui ni uelewa wako mdogo? hata sikuelewi. wewe umesema ccm wameanza kudhoofika, halafu tena chadema wanaongeza majeshi? ya nini? wakati adui husika yupo dhaifu? Rephrase it to clarify. Other wise poor thinker.
 
A

AlamaZA NYAKATI

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
274
Likes
3
Points
0
A

AlamaZA NYAKATI

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
274 3 0
mpaka kieleweke, hawakuwa na hoja wala ajenda yeyote huko Igunga, naona kukamatwa kwa yule dc ndo wamepata ajenda. watuambie nini hasa kipya walichonacho huko igunga
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Jamani shibuda anawezakuwa kabadilika na aende pia

Anaweza kuwa amebadilika kwani sasa huenda anaogopa kufukuzwa CDM baada ya kuona kesi ya madiwani wa Arusha imeporomoka.
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Habari kutoka vyanzo vya kuaminika zinasema mara baada ya kugundua kuendelea kudhoofika kwa CCM huko igunga CHADEMA imeamua kupeleka kuanzia leo,Jumatano kikosi maalum cha kampeni.Jeshi hili litaongozwa na ZITTO KABWE,GODBLESS LEMA,JOHN MNYIKA NA HALIMA MDEE.Wakuu hapa magamba kwisha kazi!! SOURCE:-MWANAHALISI Sept 21
Lo! mi nifikiri majeshi ya vita kama tunavyoona Libya kumbe ni wapambanaji na wateteaji wa walala hoi.Mungu atasimama upande wa upinzani ili jimbo lisibaki mikononi mwa chama cha mafisadi.
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
mkuu sijui ni uelewa wako mdogo? hata sikuelewi. wewe umesema ccm wameanza kudhoofika, halafu tena chadema wanaongeza majeshi? ya nini? wakati adui husika yupo dhaifu? Rephrase it to clarify. Other wise poor thinker.
poor thinker ni anayeridhika hovyohovyo, ila great thinker hana tabia hiyo, na ndicho cdm wanachokifanya.
 
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
1,604
Likes
10
Points
0
yutong

yutong

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
1,604 10 0
Na kitaeleweka Mungu yu pamoja na sisi na CDM
 

Forum statistics

Threads 1,250,919
Members 481,523
Posts 29,750,780