CHADEMA yamwekea pingamizi mgombea wa CCM Kalenga

CHADEMA yamwekea pingamizi mgombea wa CCM Kalenga

Majunguz.com

Kwa hiyo mnadhani yeye ni mjinga kiasi cha kugombea huku akijua katiba haimruhusu?

CCM sio kama Chadema mliotoa ubunge kwa yule anaetumia jina la heshima huko marekani

Nikikusoma Popote Nakumbuka Rambirambi za Marehemu Mwangosi masikini ya Mungu.

Ama kweli ubinadamu kazi.
 
Majunguz.com

Kwa hiyo mnadhani yeye ni mjinga kiasi cha kugombea huku akijua katiba haimruhusu?

CCM sio kama Chadema mliotoa ubunge kwa yule anaetumia jina la heshima huko marekani

CCM ni wakuonewa huruma. Tutaondoa pingamizi letu ili akafie kule mbele
 
Majunguz.com

Kwa hiyo mnadhani yeye ni mjinga kiasi cha kugombea huku akijua katiba haimruhusu?

CCM sio kama Chadema mliotoa ubunge kwa yule anaetumia jina la heshima huko marekani

Zile rambirambi vp mkii
 
Unapoita chama cha majambazi kwa hiyo baba na mama yako ni majambazi?!
 
Majunguz.com

Kwa hiyo mnadhani yeye ni mjinga kiasi cha kugombea huku akijua katiba haimruhusu?

CCM sio kama Chadema mliotoa ubunge kwa yule anaetumia jina la heshima huko marekani

mkuu labda mimi sijakuelewa, cdm walimpa ubunge anayetumia jina la heshima marekani?la mwl wa butiama nini? mmh ila mkuu ivi anayetoa ubunge ni cdm au ni ubunge wa bunge la jamhuri? kama unachosema ni kweli bali serikali apo ilikuwa ni zembe na dhaifu kwa kukubali mtu mwenye utata kuw ktk muhimili wake...ukiniruhusu nitasema serikali muhimili wa utawala kukubali kushauriwa na mbunge mkimbizi iyo serikali itakuwa ni legelege!
 
Kwani kuishi uingereza ni kuwa raia wa uingereza?
 
Nikikusoma Popote Nakumbuka Rambirambi za Marehemu Mwangosi masikini ya Mungu.

Ama kweli ubinadamu kazi.

Hata mimi nikikusoma popote nakumbuka siku wewe na Mbunge wako mnapigwa 0713.........Pale A Town!!
 
Nikikusoma Popote Nakumbuka Rambirambi za Marehemu Mwangosi masikini ya Mungu.

Ama kweli ubinadamu kazi.

ah ah ah mkuu ivi uwa mko serious na rambi rambi au uwa mna ka utani flan na member mwenzetu jf? kila mara mara huu msemo uwa hamuuachi na sasa ushafanana na ukweli!
 
uchunguzi zaidi unaonyesha kwamba hata kadi ya ccm alipewa kwenye msiba wa babaake ! Hakuwa nayo ! NAwahurumia sana wana kalenga waliohangaika na ccm miaka yote .
 
Sidhani kama linaweza kufanya kazi.All animals have equal rights but some animals have more rights than others!

Nimeipenda hii haki ya wanyama nahisi itatumika kwa maccm

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Majunguz.com

Kwa hiyo mnadhani yeye ni mjinga kiasi cha kugombea huku akijua katiba haimruhusu?

CCM sio kama Chadema mliotoa ubunge kwa yule anaetumia jina la heshima huko marekani

daaaah laana ya RAMBIRAMBI
 
uchunguzi zaidi unaonyesha kwamba hata kadi ya ccm alipewa kwenye msiba wa babaake ! Hakuwa nayo ! NAwahurumia sana wana kalenga waliohangaika na ccm miaka yote .
Weka picha basi. Mmeona mmecheza faulo na sasa mnatafuta pa kutokea
 
Itakuwa ni Matusi makubwa kwa wana Kalenga kumchagua mtu ambaye siyo raia halali wa nchi hii.

Tena mnooo
Hata kama maCCM yakifanya yao still akagombea nadhani ataishia kuaibika tu Jukwaani maana ni matusi na dharau ya juu kuwaletea mtu asiyejua mazingira yao
 
Back
Top Bottom