CHADEMA yampongeza Rais Mteule wa Marekani, Donald Trump

CHADEMA yampongeza Rais Mteule wa Marekani, Donald Trump

mpango mzima kuchagua mabilionea tu,hawa waliotoka kula dagaa wanatupa shida
 
Sasa kama unawapongeza wananchi wa marekani hizo salamu si uzipost posta uwapelekee huko kwao marekani.Acha kujishaua hapa.Sisi waswahili hayatuhusu wapelekee huko kwao marekani.
Tupo watu kama sisi tunaopenda kupata nakala na kuisoma.
 
Mpeleke na taarifa kuwa mfalme Mbowe hataki demokrasia ndani ya chama, naona atawasaidia
Chadema kuna demokrasia hajawahi kujitokeza mtu kuchukua fomu ya uenyekiti akanyimwa,lakini nikuulize wewe kule ugambani huwa kuna ushindani wa nafasi ya mwenyekiti?taratibu za kuwashindanisha wagombea wenyekiti zikoje?
 
Mnaweza Kuolewa kabisa huko marekani.

Lkn pia msisahau kabisa kumwambia Trump kuwa kila unapofika uchaguzi Mbowe huwa anabadili gia angani
Bila kusahu kumwambia kuwa huku huwa kuna watu kama jecha na lubuva....
 
Serikali ya sasa imepotea njia,serikali imesahau nini madhumuni ya kazi yake.
 
Trump hataki kupoteza Muda wa kufuatilia mambo ya Africa zaid ya kukubali ombi la kututawala Kama tutamuomba lakin Chadema hawataki kuamini ndio sababu wanajaribu kujifanya eti watakuwa wanampa taarifa sahihi
 
Chadema kuna demokrasia hajawahi kujitokeza mtu kuchukua fomu ya uenyekiti akanyimwa,lakini nikuulize wewe kule ugambani huwa kuna ushindani wa nafasi ya mwenyekiti?taratibu za kuwashindanisha wagombea wenyekiti zikoje?

Zitto alichukua form ya Uenykt akanyang'anywa na Mtei 2009 before that Chacha Wangwe aliakataa kunyang'anywa form ya kuwania Urais lakin kwa 'bahati mbaya' a kafariki ajalini Muda mfupi kabla ya ajali yenyewe kutokea
 
Pia salamu zimfikie yule jamaa wa Lumumba kuwa kwa sasa nchi inapoelekea ipo siku wananchi wataamua kuwaunga mkono wapigania haki bila kujari ni njia gani wanatumia kuzidai haki iwe ni kwa amani au vita
 
Lakini uchaguzi huu uwe funzo kwa afrika kuwa kuna haja mtu kila uchaguzi mtu akishindwa kutimiza alichoahidi apigwe chini apewe mwingine.pia tuwe na vyama vichache ambavyo ni strong
Tatizo Tuna Chama Kimoja Tu Bado, Wakali Marekani Wana Vyama Vingi.Tanzania Ukiachana Na CCM Kuna Vitega Uchumi Vya Kichagga
 
MNA halalisha dhuluma.kwa waafrika na black amerika.trump si ndugu kwetu
 
Tuendelee kujikumbusha tu.., maneno adhimu kutoka kwa Rais wa 45 wa Marekani.., Donald John Trump..,

“Africa Should Be Recolonized For Another 100Yrs,” – Trump

"It is shameful for African leaders to seek exit from ICC. In my view, these leaders want to have all the freedom to oppress their poor people without anyone asking them a question."

"I think there is no shortcut to maturity and in my view, Africa should be recolonized again for another 100 years because Africans are still under slavery, they know nothing about leadership and self governance."

"Look at how those African leaders change constitutions in their favour so that they can be life presidents. They are all greedy and do not care about the common people."

"When I saw them gang up against ICC yet they can’t even find an amicable solution for the ongoing quandary in Burundi, I thought to myself these people lack discipline and humane heart"

"They can’t lead by example. The only thing they are interested in is accumulating wealth from poor tax payers."
 
Hapo ndipo utagundua kwamba haukuna mwenye nia ya dhati na nchi hii!!? Eti mtu na akil zake mbovu tena bila aibu "Tutamwambia na kumpa kila taarifa kuhusu kubinywa kwa democrasia hapa TZ na Africa" acheni kutege ea kila kutoka kwa nchi za ng'ambo ,jaribuni kutatua matatizo yenu wenyewe!!
tutampa,tuna fesibuku page yake
 
Sasa kama unawapongeza wananchi wa marekani hizo salamu si uzipost posta uwapelekee huko kwao marekani.Acha kujishaua hapa.Sisi waswahili hayatuhusu wapelekee huko kwao marekani.
mkuu,pongezi za rais wetu kwa rais mteule wa amerika DONALD JOHN TRUMP Zimefikaje hapa Jf?
 
s
Sasa kama unawapongeza wananchi wa marekani hizo salamu si uzipost posta uwapelekee huko kwao marekani.Acha kujishaua hapa.Sisi waswahili hayatuhusu wapelekee huko kwao marekani.
sisi yanatuhusu OVA
 
Chadema nyinyi ni wachovu acheni kujinasibu na Trump.Hawezi kuwa na habari na watu wa ovyo kama nyinyi.



TAARIFA KWA UMMA –UCHAGUZI MKUU WA MAREKANI

• Pongezi kwa Rais Mteule
• Ni ushindi wetu IDU

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kinawapongeza wananchi wa Marekani kwa kufanya uchaguzi wao kwa njia ya amani hapo tarehe 09.11.2016, na kukamilisha kampeni za kumpata kiongozi wa Nchi hiyo.

Tunapenda kumpongeza Rais Mteule Mhe. Donald Trump na Chama chake cha Republican ambao ni wanachama wa IDU kwa ushindi wa kihistoria walioupata, na zaidi tunampongeza rais mteule Trump kwa hotuba yake ya awali ya kuwashukuru wananchi wa Marekani na hasa aliposema kuwa anaahidi kwa wananchi wote wa Marekani kuwa anaenda kuwa rais wa wote, na kuwa hilo ni jambo la umuhimu wa kipekee kwake.

“I pledge to every citizen of our land that I will be President for all Americans and this is so Important to me”.

Ushindi huu ni ushindi wetu sisi wanachama wa Jumuiya ya Kimataifa ya Kidemokrasia (International Democratic Union-IDU)na unatuma salaam nzito kwa Madikteta popote pale walipo kuwa utawala mpya wa Marekani hautavumilia kuona Madikteta ambao wanaminya Demokrasia na Haki za Binadamu, kama alivyoahidi wakati wa Kampeni zake.

Tunaahidi kumpa ushirikiano wote kwenye vikao vya IDU ambavyo sisi tunashiriki kama wanachama wa umoja huu na tutampatia kila aina ya taarifa sahihi kadiri ya uwezo wetu kuhusu hali ya Haki za Binadamu na Demokrasia nchini Tanzania na Barani Afrika.

Mwisho, tunampongeza Hillary Clinton kwa kufanya kampeni za kihistoria na kukubali matokeo ya kura .
Imetolewa leo tarehe 09.11.2016
na;

John Mrema –Mkurugenzi wa Itikadi, Mawasiliano na Mambo ya Nje.
 
Back
Top Bottom