CHADEMA yampongeza Rais Mteule wa Marekani, Donald Trump

CHADEMA yampongeza Rais Mteule wa Marekani, Donald Trump

Hizo pongezi nyie chadema si mmtumie twitter? Kwani Trumph ni. Member wa JF?
 
Mtabiri wenu yule aliewaaminisha mmeibiwa kura kaboronga tena mtumieni salam mumfariji na yy
 
hii pongezi ameipokea yule mjumbe wa nyumba kumikumi sio trump.... sasaivi anadeal na kusoma pongezi za marais wenzie.
 
TAARIFA KWA UMMA –UCHAGUZI MKUU WA MAREKANI

• Pongezi kwa Rais Mteule
• Ni ushindi wetu IDU

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kinawapongeza wananchi wa Marekani kwa kufanya uchaguzi wao kwa njia ya amani hapo tarehe 09.11.2016, na kukamilisha kampeni za kumpata kiongozi wa Nchi hiyo.

Tunapenda kumpongeza Rais Mteule Mhe. Donald Trump na Chama chake cha Republican ambao ni wanachama wa IDU kwa ushindi wa kihistoria walioupata, na zaidi tunampongeza rais mteule Trump kwa hotuba yake ya awali ya kuwashukuru wananchi wa Marekani na hasa aliposema kuwa anaahidi kwa wananchi wote wa Marekani kuwa anaenda kuwa rais wa wote, na kuwa hilo ni jambo la umuhimu wa kipekee kwake.

“I pledge to every citizen of our land that I will be President for all Americans and this is so Important to me”.

Ushindi huu ni ushindi wetu sisi wanachama wa Jumuiya ya Kimataifa ya Kidemokrasia (International Democratic Union-IDU)na unatuma salaam nzito kwa Madikteta popote pale walipo kuwa utawala mpya wa Marekani hautavumilia kuona Madikteta ambao wanaminya Demokrasia na Haki za Binadamu, kama alivyoahidi wakati wa Kampeni zake.

Tunaahidi kumpa ushirikiano wote kwenye vikao vya IDU ambavyo sisi tunashiriki kama wanachama wa umoja huu na tutampatia kila aina ya taarifa sahihi kadiri ya uwezo wetu kuhusu hali ya Haki za Binadamu na Demokrasia nchini Tanzania na Barani Afrika.

Mwisho, tunampongeza Hillary Clinton kwa kufanya kampeni za kihistoria na kukubali matokeo ya kura .
Imetolewa leo tarehe 09.11.2016
na;

John Mrema –Mkurugenzi wa Itikadi, Mawasiliano na Mambo ya Nje.
pelela huko..mumebaki kutetea ufisadi mnajidai ndio demokrasia.
 
TAARIFA KWA UMMA –UCHAGUZI MKUU WA MAREKANI

• Pongezi kwa Rais Mteule
• Ni ushindi wetu IDU

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kinawapongeza wananchi wa Marekani kwa kufanya uchaguzi wao kwa njia ya amani hapo tarehe 09.11.2016, na kukamilisha kampeni za kumpata kiongozi wa Nchi hiyo.

Tunapenda kumpongeza Rais Mteule Mhe. Donald Trump na Chama chake cha Republican ambao ni wanachama wa IDU kwa ushindi wa kihistoria walioupata, na zaidi tunampongeza rais mteule Trump kwa hotuba yake ya awali ya kuwashukuru wananchi wa Marekani na hasa aliposema kuwa anaahidi kwa wananchi wote wa Marekani kuwa anaenda kuwa rais wa wote, na kuwa hilo ni jambo la umuhimu wa kipekee kwake.

“I pledge to every citizen of our land that I will be President for all Americans and this is so Important to me”.

Ushindi huu ni ushindi wetu sisi wanachama wa Jumuiya ya Kimataifa ya Kidemokrasia (International Democratic Union-IDU)na unatuma salaam nzito kwa Madikteta popote pale walipo kuwa utawala mpya wa Marekani hautavumilia kuona Madikteta ambao wanaminya Demokrasia na Haki za Binadamu, kama alivyoahidi wakati wa Kampeni zake.

Tunaahidi kumpa ushirikiano wote kwenye vikao vya IDU ambavyo sisi tunashiriki kama wanachama wa umoja huu na tutampatia kila aina ya taarifa sahihi kadiri ya uwezo wetu kuhusu hali ya Haki za Binadamu na Demokrasia nchini Tanzania na Barani Afrika.

Mwisho, tunampongeza Hillary Clinton kwa kufanya kampeni za kihistoria na kukubali matokeo ya kura .
Imetolewa leo tarehe 09.11.2016
na;

John Mrema –Mkurugenzi wa Itikadi, Mawasiliano na Mambo ya Nje.
Upuuzi mwingine bhana, unampongeza DT tena kwa lugha ya kiswahili. Kiki zingine za ajabu sana, huyu jamaa chadema msitumie jina lake kupata kiki, hatumikagi kijinga kijinga.
 
marais wa africa wamempongeza trump na wanaweka ukaribu hakuna kitachofanyika...
 
TAARIFA KWA UMMA –UCHAGUZI MKUU WA MAREKANI

• Pongezi kwa Rais Mteule
• Ni ushindi wetu IDU

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kinawapongeza wananchi wa Marekani kwa kufanya uchaguzi wao kwa njia ya amani hapo tarehe 09.11.2016, na kukamilisha kampeni za kumpata kiongozi wa Nchi hiyo.

Tunapenda kumpongeza Rais Mteule Mhe. Donald Trump na Chama chake cha Republican ambao ni wanachama wa IDU kwa ushindi wa kihistoria walioupata, na zaidi tunampongeza rais mteule Trump kwa hotuba yake ya awali ya kuwashukuru wananchi wa Marekani na hasa aliposema kuwa anaahidi kwa wananchi wote wa Marekani kuwa anaenda kuwa rais wa wote, na kuwa hilo ni jambo la umuhimu wa kipekee kwake.

“I pledge to every citizen of our land that I will be President for all Americans and this is so Important to me”.

Ushindi huu ni ushindi wetu sisi wanachama wa Jumuiya ya Kimataifa ya Kidemokrasia (International Democratic Union-IDU)na unatuma salaam nzito kwa Madikteta popote pale walipo kuwa utawala mpya wa Marekani hautavumilia kuona Madikteta ambao wanaminya Demokrasia na Haki za Binadamu, kama alivyoahidi wakati wa Kampeni zake.

Tunaahidi kumpa ushirikiano wote kwenye vikao vya IDU ambavyo sisi tunashiriki kama wanachama wa umoja huu na tutampatia kila aina ya taarifa sahihi kadiri ya uwezo wetu kuhusu hali ya Haki za Binadamu na Demokrasia nchini Tanzania na Barani Afrika.

Mwisho, tunampongeza Hillary Clinton kwa kufanya kampeni za kihistoria na kukubali matokeo ya kura .
Imetolewa leo tarehe 09.11.2016
na;

John Mrema –Mkurugenzi wa Itikadi, Mawasiliano na Mambo ya Nje.
Daah hawa jamaa ni wanafik sana.

Yaaani... Wao hawaoni kama na mbowe nae ni dikteta... We mtu gani ni mwenyekiti wa chama kipindi choote hicho.. Watu wakitaka kuhoji kuhusu hilo anawajengea fitna na kuwatuhumu kuwa wanahujumu chama..

Kwa upande wangu siku zote naamin kuwa chadema ndo wamenisababishia mm kuwa na maisha magumu... Yaan naisoma namba kwasababu yao...
Maana haiwezekani chama kishinde uchaguzi halafu kikubali kushindwa huo ni ujinga...

Yaaani mpka leo mm naona chadema imejaa maagent wa CCM... Wapo kwaajili ya kukubali kushindwa ili sisiem ibakie madarakani...
Hao ni wanafiki tuuuuu

Mwisho: CHADEMA ni tawi la sisiem ukubali ukatae huo ndo ukweli japo ni ngumu kumeza
 
CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO (CHADEMA)

TAARIFA KWA UMMA –UCHAGUZI MKUU WA MAREKANI



· Pongezi kwa Rais Mteule

· Ni ushindi wetu IDU

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kinawapongeza wananchi wa Marekani kwa kufanya uchaguzi wao kwa njia ya amani hapo tarehe 09.11.2016, na kukamilisha kampeni za kumpata kiongozi wa Nchi hiyo.

Tunapenda kumpongeza Rais Mteule Mhe.Donald Trump na Chama chake cha Republican ambao ni wanachama wa IDU kwa ushindi wa kihistoria walioupata , na zaidi tunampongeza rais mteule Trump kwa hotuba yake ya awali ya kuwashukuru wananchi wa Marekani na hasa aliposema kuwa anaahidi kwa wananchi wote wa Marekani kuwa anaenda kuwa rais wa wote, na kuwa hilo ni jambo la umuhimu wa kipekee kwake .

“I pledge to every citizen of our land that I will be President for all Americans and this is so Important to me”

Ushindi huu ni ushindi wetu sisi wanachama wa Jumuiya ya Kimataifa ya Kidemokrasia (International Democratic Union-IDU)na unatuma salaam nzito kwa Madikteta popote pale walipo kuwa utawala mpya wa Marekani hautavumilia kuona Madikteta ambao wanaminya Demokrasia na Haki za Binadamu, kama alivyoahidi wakati wa Kampeni zake .

Tunaahidi kumpa ushirikiano wote kwenye vikao vya IDU ambavyo sisi tunashiriki kama wanachama wa umoja huu na tutampatia kila aina ya taarifa sahihi kadiri ya uwezo wetu kuhusu hali ya Haki za Binadamu na Demokrasia nchini Tanzania na Barani Afrika.

Mwisho, tunampongeza Hillary Clinton kwa kufanya kampeni za kihistoria na kukubali matokeo ya kura .


Imetolewa leo tarehe 09.11.2016

John Mrema –Mkurugenzi wa Itikadi, Mawasiliano na Mambo ya Nje.
 
Upuuzi mwingine bhana, unampongeza DT tena kwa lugha ya kiswahili. Kiki zingine za ajabu sana, huyu jamaa chadema msitumie jina lake kupata kiki, hatumikagi kijinga kijinga.
Ndio makosa mnafanya , mnafikiri kwenye balozi zao hakuna watu wa kufanya kazi ya kutafsiri, CHADEMA wameweka taarifa yao katika kilugha hiki kwa lengo la kuwajulisha watanzania kuwa Udikteta unakaribia mwisho........smart move
 
Sorry , kumbe kuna uzi wenye ujumbe huu naomba uunganishwe
 
Lizaboni, mbona huku anapita mbio , alishaanza kufanya Propaganda bila kujua Republican na CHADEMA ni familiy moja , ndio maana wote wanapinga ushoga ......
 
Back
Top Bottom