CHADEMA yaigaragaza CCM mahakamani Serikali za Mitaa Dodoma

CHADEMA yaigaragaza CCM mahakamani Serikali za Mitaa Dodoma

KUNDULE

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Posts
318
Reaction score
177
Chama cha CHADEMA kimeigaragaza CCM katika kesi iliyofunguliwa na mgombea wa CCM kupinga matokeo yaliyompa ushindi mgombea wa CHADEMA ndugu Banda Babo wa kata ya Kizota mtaa wa Relini.

Hakimu wa mahakama ya Mkoa wa Dodoma kaitupilia mbali kesi hiyo na mgombea wa CHADEMA kuibuka kidedea.
 
Ccm wajitafakari upya, hii nchi si yao ni yetu sote. Hawana Hatimiliki kuongoza milele, wala wasidhani kwamba Mahakama itaendelea kuwasaidia kila wanaposhindwa...

Hii ni aibu yao.. Kila walipofungua kesi kwaajili ya Uchaguzi S/mitaa wameangukia pua. Na sehemu walipofunguliwa wao kwa hujuma walizofanya kwenye uchaguzi huo, Wapinzani/Chadema wameshinda..!!

Wajitafakari upya.

BACK TANGANYIKA
 
Hii ilishatokea hata wilaya ya Mbarali hapa CCM walifungua kesi dhidi ya mshindi wa chadema kata ya Isitu,wakagaragazwa..but chadema walifungua 4,cdm walishinda 2 na mbili nyingine hukumu ilikuwa jana but sikufuatilia lakini dhahiri chadema walikuwa wanashinda,sasa sijajua wamepata ushindi au la
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Hii ndio jibu kuwa ccm inatumia hila.

Mwanakijiji ajifunze kuwa,ushindani wa kweli ccm haiwezi chochote na mitaa hiyo tunaenda kuchukua
 
Ccm bhana! Mungu kesha wachukia eeemungu tukabidhi nchi yetu sasaa coz tumezungushwa sana nahawa manyang'au
 
  • Thanks
Reactions: MTK
mwaka huu hakuna rangi ambayo ccm wataacha kuiona.mimi npo dodoma kibiashara kwa hali ilivyo mwaka huu kwa mara ya kwanza chadema inaenda kutoa mbunge wa upinzani mana bensoni kigaila ambaye pia ni mtia nia jimbo la dodoma mjini kawapoteza ccm mazima
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Chama cha CHADEMA kimeigaragaza CCM katika kesi iliyofunguliwa na mgombea wa CCM kupinga matokeo yaliyompa ushindi mgombea wa CHADEMA ndugu Banda Babo wa kata ya Kizota mtaa wa Relini.

Hakimu wa mahakama ya Mkoa wa Dodoma kaitupilia mbali kesi hiyo na mgombea wa CHADEMA kuibuka kidedea.
mwaka huu sisi na wao tu..vipigo tu.
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Chama cha CHADEMA kimeigaragaza CCM katika kesi iliyofunguliwa na mgombea wa CCM kupinga matokeo yaliyompa ushindi mgombea wa CHADEMA ndugu Banda Babo wa kata ya Kizota mtaa wa Relini.

Hakimu wa mahakama ya Mkoa wa Dodoma kaitupilia mbali kesi hiyo na mgombea wa CHADEMA kuibuka kidedea.
ccm imechokwa mpaka dodoma ni kipigo tu.kweli saa ya ukombozi ni sasa
 
  • Thanks
Reactions: MTK
Chama cha CHADEMA kimeigaragaza CCM katika kesi iliyofunguliwa na mgombea wa CCM kupinga matokeo yaliyompa ushindi mgombea wa CHADEMA ndugu Banda Babo wa kata ya Kizota mtaa wa Relini.

Hakimu wa mahakama ya Mkoa wa Dodoma kaitupilia mbali kesi hiyo na mgombea wa CHADEMA kuibuka kidedea.
sasa unaweza kushangaa baada ya wiki 1 hakimu huyu anahamishiwa mahakama za vijijini zaidi !
 
Dah! Zile kesi za dhuruma zoote zinamwagwa ccm nimpango wa shetani
 
Chama cha CHADEMA kimeigaragaza CCM katika kesi iliyofunguliwa na mgombea wa CCM kupinga matokeo yaliyompa ushindi mgombea wa CHADEMA ndugu Banda Babo wa kata ya Kizota mtaa wa Relini.

Hakimu wa mahakama ya Mkoa wa Dodoma kaitupilia mbali kesi hiyo na mgombea wa CHADEMA kuibuka kidedea.

sasa mbona kila kesi magamba yanabwagwa.ilianzia iringa.mbalali.simanjiro.Mara na sasa Dodoma.hawa waheshimiwa hawagundua tuu kwamba safari imeivaaa!
 
kesi za uchaguzi zikiisha Nape uje utupe mrejesho sahihi wa majimbo mliyoshinda.
 
Hila kila mahali hata kwenye mswada Wa gesi na petrol.achieni ngazi.kweli SAA ya ukombozi ni sasa.Watanzania unganeni Hamna cha kupoteza isipokuwa minyonyoro yenu.Tukikosea tumekwisha.
 
Chama cha CHADEMA kimeigaragaza CCM katika kesi iliyofunguliwa na mgombea wa CCM kupinga matokeo yaliyompa ushindi mgombea wa CHADEMA ndugu Banda Babo wa kata ya Kizota mtaa wa Relini.

Hakimu wa mahakama ya Mkoa wa Dodoma kaitupilia mbali kesi hiyo na mgombea wa CHADEMA kuibuka kidedea.

FAT imetengua goli la mkono..
 
ccm magamba yamewaganda,Fisadi nguli anawatisha lowasa na chenge
 
Back
Top Bottom