CHADEMA yaendelea kujiimarisha Korogwe vijijini


F

FakeID

Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
89
Likes
95
Points
25
F

FakeID

Member
Joined Feb 29, 2016
89 95 25
908bd29173ef42e3eb19c1504258766a.jpg


Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimeanza ziara zake rasmi za kukutana na wanachama katika jimbo hilo kwa lengo la kukagua uhai wa chama, pamoja na kufanya tathmini ya uchaguzi wa mwaka Jana 2015. Ziara hiyo iliyoongozwa na viongozi wa jimbo pamoja na aliyekuwa mgombea wa ubunge mwaka 2015 kwa tiketi ya CHADEMA (EMMANUEL KIMEA) imeanza leo katika vijiji kata ya Kwashemshi na Kerenge na inatarajiwa kuendelea katika kata nyingine za jimbo hilo.

Katika Ziara hiyo pia msafara huo umeambatana na madiwani wa Chadema katika jimbo la Korogwe vijijini ili kutoa chachu kwa kata nyingine kuchagua viongozi wa Chadema kwani ndio ambao wanatekeleza mambo wanayoahidi.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
13,487
Likes
10,623
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
13,487 10,623 280
Chadema kazi yenu ni kuwakusanya wazee kuwanunulia boha na mnazi halafu mnasema uhai wa chama huu ni usanii mtupu.
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,568
Likes
2,221
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,568 2,221 280
Hivi bado watu wanakiamini hiki chama au jamaa anaendelea na huku kugawa mlungula ndo wakiamini?
 
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
5,628
Likes
4,899
Points
280
Papushikashi

Papushikashi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
5,628 4,899 280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,454
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,454 280
Hivi mbona Maji Marefu bado yupo?
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,518
Likes
27,449
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,518 27,449 280
F

FakeID

Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
89
Likes
95
Points
25
F

FakeID

Member
Joined Feb 29, 2016
89 95 25
Watu wanajuta sana kuchagua CCM, wanashangaa maisha yanakuwa magumu kila kukicha, wanadai hawamuelewi mkuu hata kidogo
 
F

FakeID

Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
89
Likes
95
Points
25
F

FakeID

Member
Joined Feb 29, 2016
89 95 25
Hivi mbona Maji Marefu bado yupo?
Huyo mganga anamalizia muda wake, kachaguliwa na wananchi yeye anaenda kuwakilisha waganga wa kienyeji. Mbunge anayesema mafuta yapandishwe bei ili sukari ipunguzwe hawatakii mema wananchi wake.
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165